Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tafadhari msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Danp36, Jul 21, 2012.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani memberz naomba kuuliza eti ni kweli wanawake waliofanyiwa female genital multilation yani waliokeketw?,huwa hawapati hamu yakuwa na mwanaume?,kuna rafki yangu anamschana lakn kafanyiwa,
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na ndio haswaaaa nia na madhumuni ya hiyo FGM! Hufanywa hivyo ili kumfanya mwanamke asiwe na hamu ya kufanya mapenzi.. Si kwamba huwa hawana hamu kabisa ila ni kwamba mwanaume inabidi afanye kazi ya ziada ili kumfikisha mwanamke wa aina hii.. Hii FGM ni kuwakosesha wanawake haki zao za kufurahia tendo la ndoa.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    so kama rafiki ako ana msichana kafanyiwa??
    Unataka wee ndo umsikilie hamu?
     
  4. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    huyo ww tumia mtandao tu!huko shughuli hamna
     
Loading...