Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhalini wamiliki wa IPP MEDIA, CH.10 na STAR TV tatueni hili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Dec 2, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama mnafika katika uwanja huu na kusoma ujumbe huu tafadhalini hebu shughulikieni hili tatizo linalotusumbua sisi tunaopokea matangazo yenu kwa njia ya satellite ya INTELSAT906E.Kwa kipindi kirefu hili tatizo limekuwa sugu mara wiki mbili signal quality zenu zinakuwa safi baada ya hapo zinasumbua au hazipatikani kabisa kama ilivyo sasa labda tu kwa wale wanaotumia yale madish yenye ukubwa wa ft8.Kwa hawa wa Star tv mlikuwa vizuri sana kwa hadi signal quality yenu ilikuwa juu sana sawa na channel ya Aljeezra.Sasa nashindwa kuelewa ninini kinachosumbua mara leo hivi mara kesho hivi naingiwa na wasiwasi kuwa labda hao wamiliki wa hivyo vingamuzi ndio mnaokula nao ili tukimbilie kwenye vingamuzi vyao kwa kuvuruga mfumo huu tunaoutumia!!!!!!!!.. Nawasilisha
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa sasa hivi ch 10 haionekani na ITV nayo imekata au wanataka kuwafuata ATN ambao wao wameamua kupotea kabisa kwenye FTA.
     
  3. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Aina ya mitambo wanayotumia haiendani na tech ya sasa naona most of the tv wamehamia KU band na sio C band ambayo hata quality ipo chini sana.
     
  4. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, baadhi ya TV's za hapa Tanzania hazipatikani kwa Satelite Dish kwa vile nyingi zinatumia masafa ya C Band, ningeshauri kama inawezekana watumie KU Band kwani ni masafa yenye nguvu na ubora.
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Uko sawa kabisa halafu band ya ku huwa haisumbuisumbui kama yaalivyo haya ya c-band
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachina washatia mkono hapo
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachina washatia mkono hapo
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poleni. ni ngumu sana na garama kwa tv na radio kuwa content provider na service provider at the same time
    ktk ulimwengu wa kiteknolojia makampuni kama hayo wanatakiwa kuwa content provider peke yake
    kazi ya kusambaza matangazo yao ifanywe na kampuni tofauti kama wanavofanya startimes na easy tv au ATN ingawa quality zao bado haziendani na matakwa ya digital.
    kwa nchi za wenzetu ndio hivo ukianzisha tv au radio huna haja ya kuweka minara kazi hiyo inafanywa na service provider ambae atasambaza matangazo hayo kwa watu either kwa njia ya cable au zamani terestial
    tuwasamehe hawa itv,star na cha 10 kwani ni garama sana kumudu satelite na wkt huo huo kukuandalia vipindi nadhani digital itakapoanza mambo yatakuwa mswano lakini sheria kama TCRA na Electronic Comm Act nazo zina mapungufu makubwa.
    soon mtaona mabadiliko.
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nilifikiri ni kwangu tu. Kumbe tupo wengi tunaohangaika.
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata startimes japo wamajiita digital lakini bado inasumbua sana!
     
  11. josam

    josam JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Ops! Sasa ni Nchi Nzima!

    Wanatakiwa kulifanyia kazi. Zaidi ya week mbili chenga mtindo mmoja au "No SIGNAL"! Inaboa sana.
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hata mimi! Sasa yangu mimi ndiyo kiboko,ITV,Chan 5,Chan Ten,Capital,Star TV,sizipati.ATN nishaisahau! TBC ina signal ndogo.Inaweza ikaonekana kwa nusu saa ikakata! Inakatakata yaani. Hakuna raha kiufupi!
     
  13. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ejama eh, sio inabidi utoke nje na urekebishe muelekeo wa dish lako? Pandisha upande kiduchu au shusha kiduchu na uchezee pale weeee mpaka kieleweke!
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nimeshafanya sana hivyo bila mafanikio hata ukimuita fundi atafanikiwa baada ya muda kidogo hali inarudia kama zamani so inakuwa ni upotevu wa fedha yaani taabu tupu siwaelewi hawa watu tatizo ni nini.
     
  15. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau nashukuru sana kwa taarifa hii, nilidhani ni kwangu tu, kiasi kwamba nikajuwa madogo wameshafnaya ufundi wao. SINA HAKIKA KAMA WAFANYAKAZI WA HIZI TV KAMA HUWA WANAPITA JF. kama manapita tafadhali fanyieni kazi, midahalo yote ya star TV HATUIONI WENZENU.

    LA sivyo tutahamia kwa hao wenzenu wapya ZUKU, ingawa nao ili wapate wateja zaidi lazima waongee na local TV ili local TV pia zipatikane kwenye program zao.
     
  16. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Acheni ubahili nunueni ma-dish ya futi nane.Mi ninalo la futi nane TV zote za bongo na Kenya nazipata kwa Intelsat 702
     
  17. T

    Tareeq JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    xxxxxxx&&&&&&&&
    Hali hii ni mbaya ,kwangu mm matangazo ya ITV yanaanza kuleta scratch saa moja kabla ya taarifa ya habari na kwa upande wa Star TV hii ni week ya tatu sasa sijawahi kuiona japo mara moja au mbili watoto waliniambia kuwa hutokea kama bahati inakuja na scratches SASA YA TING OOOHH HAWA JAMAA HAWANA ISSUE KABISA KWANZA WALIKUWA WANATUUZIA FTAs hata hivyowalipopotea wakasema ooh tunarekebisha ooh tunahili mradi braa bra kibao ,tulinunua DECODER ZA0 KWA ROBO MILION ILI TUPATE MATANGAZO TOKA YA MPIRA HATA NANINHII wapi bwana tumeliwa ukiwasiliana nao longolongo kibao ,HIVI hawawezi kushitakiwa hawa?????
     
  18. T

    Tareeq JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mimi naomba tu mnisaidie kurecover hata robo milion yangu nilyowapa TING maana nao hawana issue yoyote wametula pesa lakinihakuna lolote nisaidieni maamna napata fta za kichina kama 6 hazia lolotla maana
     
Loading...