Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhalini niaidieni wataalamu wa umeme wa jua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Aug 23, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    wanaJF wenzangu mambo vp???? Natumai mu wazima.Wataalam wa umeme wa jua naomba ushauri kwenu ninahitaji kufunga umeme wa jua kwa sababu niko mbali na inakopatikana nishati hiyo ya gridi ya taifa.Vifaa ninavyohitaji kutumia FREEZER,HOME THEATER,TV LCD inch32,DECODER,DVD DECK,pamoja na TAA 50 itategemeana na ushauri wenu kuhusiana na taa.Nifahamisheni solar panel zinazohitajika ni wats ngapi, betri,na kidhibiti chaji.Tafadhalini nahitaji mchango wenu wa kimawazo maana nahitaji kumfungia mzee huko kijijini.Sipo mjini kwa sasa niko kijijini ndio maana nimelileta hili mbele yenu maana ningelikuwa mjini ingelikuwa rahisi kidogo kufanikisha hili.Natanguliza shukrani
     
Loading...