Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali usile samaki hata kwa mwaka mmoja kuanzia sasa!! CCM hawaaminiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Jul 27, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Laiti ningekuwa najua ni aina gani ya samaki walioingizwa nchini kuoka japani ningekuambia usiwale hao samaki kwa mwaka mzima. Na ninasababu za msingi za kukuambia hivyo.
    Serikali ya JK sio makini, imejaa watu walafi ambao hawaoni shida kutengeneza faida kwa kuwatoa kafara watanzania wenzao. Wanaweza hata kubadili makontena, yale yenye samaki walio na mionzi ya nyuklia yakaingia sokoni na ya dagaa kutoka kigoma yakaletwa.
    Ushauri wangu ndo huo, CCM hawaaminiki hata chembe.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wanaweza kunywa hata uji wa mgonjwa sio watu kabisa hawa
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaaa,huyo hafai kumuuguza mgonjw
     
  4. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maisha ye2 na afya ze2 zipo hatarini.
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nakula bwana, kama nikutuua ccm walishatuua tunangoja tufe mara ngapi?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeshtushwa sana na taarifa ya Waziri wa uvuvi na mifugo bungeni Dr Mathayo kuwa kiasi cha samaki kilishakwenda FERI. Na hadi sasa hivi kuna kiasi cha samaki wameshindwa kukuridhisha kwa maneno mengine watu wameshakula! Sasa tusubiri cancer 4-5 yrs from now!

    Nategemea mkurugenzi wa TDFA na yule wa TBS wawajibishwe.
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umenichekesha sana na uji wa mgonjwa.
    nyumbani hatuli tena samaki, tumejipa kama miezi sita hivi.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    nini mwaka mmoja, mie kwangu marufuku kula samaki kwa miaka miwili, nikihitaji bora nichukue sato wa mwanza, samaki yoyote wa maji chumvi MARUFUKU!!!!!!!


     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wameuza nchi, sasa wanataka watumalize wananchi....mhhhhh!!!
     
  10. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi ukipata hamu ya samaki unaenda ziwani mwenyewe
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia, Sato naye huwa anavuliwa kwa sumu!!
     
Loading...