Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali usijaribu hili kama huna kifua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by domokaya, Jul 8, 2011.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh..................... Kisa?
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Apewe msaada kuhusu nini?
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ninyi ndo mlisema mwisho wa dunia umefika. ila bado watu wanadundatu!
     
  5. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    We ni sawa na wale manabii wa uongo waloandikwa kwene vitabu vya Mungu.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa mkuu asante kwa hadithi yako nzuri.. Je hadithi yko inatufundisha nini?
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hii inafanana na post ya member mmoja humu jf. Ambayo nayo kama sikosei ili kuwa hivi: mwaka uliyo zaliwa,jumlsha miaka yako sawa na 111.mf mwaka 80 jumlisha miaka yako sawa na 111
     
  8. B

    BoQ Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidie mimi........yangu inakuja 103.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu heading inatuonya ila ndani imetupoteza.binafsi nimeshindwa kujenga hoja.
     
  10. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiamini mambo ya giza amini kile maandiko ya Mungu yanavyosema.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya weeee
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mambo vp DOMOKAYA
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa huko kuhitajika kwa kifua kwenye huu uzi kuko wapi????????????????????????????????
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    bad signal
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hao ndio wanasayans wa böngo wanavumbua v2 vya kijinga jinga 2..sa kama huo upuuz hapo juu una maana gan kwa maendeleo ya taifa?
     
  17. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nisaidie n mm jombaa
    mi nina 112
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwongoooo!!
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm!!!
     
Loading...