Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali ushauri una hitajika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIF, Oct 25, 2012.

  1. BIF

    BIF Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF samahani kwa kuleta topic hii hapa,ila nahitaji msaada kwa yoyote aliekwisha fanya Interview kwenye hii tume ya ajira,Mimi nimeitwa kwenye Interview ambayo itafanyika tarehe 30 mwezi huu ivyo nahitaji kudokezwa mambo ambayo ni muhimu kuwa nayo na aina ya maswali ambayo wanapenda kuuliza kwa nafasi ya "COMPUTER OPERATOR"
    Nahitaji mawazo yenu wakuu japo si mahali pake hapa.
     
  2. korino

    korino JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    penhe!!!
     
  3. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    naona kama umekosea jukwaa mkuu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usijali hata kama umekosea jukwaa, mods watahamisha.

    Sijawahi kufanya usaili huo, ila kama una uzoefu wa kazi sioni cha kukutisha.
     
Loading...