Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali someni hii na kushauri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN OF CHANGES, Feb 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu kwanza sory kwa kuleta hii topic kwenye jukwaa la siasa,hii ni kutokana na kwamba tyr nimeikuta imewekwa kule jf doctor lkn wengi hatupitii na kutoa mawazo yetu kwenye JF Doctor.

    Naomba ushauri kwa anayejua madhara ya matumizi ya Magic Shaving Powder.watu wengi wanatumia na ninasikia tetesi kuwa inasababisha kansa ya ngozi,plz tusaidiane ktk hili.
    TUWE NA UTARATIBU WA KUPITIA NA MAJUKWAA MENGINE HAPA JF SI TU JUKWAA LA SIASA WKT KUNA WATU WANAHITAJI USHAURI WA KITAALAMU KWENYE JF DOCTOR.
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,970
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    ma-dr. msaidieni huyu mtu.anahitaji ushauri wenu wa kitaalam.mgomo hata JF!!?.
     
  3. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG][h=2]Jukwaa la Siasa[/h]
    Tanzania's Political Forum. Tafadhali hakikisha hoja unayoiweka hapa ni ya kisiasa kweli!.

     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...