Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali nisaidieni decoder ya AbbuDhabi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, May 6, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Tafadhali naombeni msaada kwa wanaofahamu jinsi ya upatikanaji wa hizo decoder za abbudhabi na gharama yake.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    mimi niliuliza sana
    humu but hakuna alienijibu
    tusubiri leo tuone
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku Tanga pale bandari house kuna wakala anauza hizo dikoda.LAKI NA KUMI NA TANO TU!ELFU KUMI NA TANO KILA MWEZI!CHANNEL 24!LOCAL CHANNEL ZIPO!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    hebu waulize huku dar hawana wakala?
    au una namba zao za simu utuwekee humu?
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kuwa mkweli usituletee habari za kusadikika hapa, maana tunazitafuta kama Almasi
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tuwekee Hizo namba za simu za uyo jamaa tumpigie maana tunaziitaji sana tu
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Tafadhali mkuu kama una uhakika na habari hii tafadhali sana tunaomba mwongozo juu ya upatikanaji wa decoder hizo.
     
Loading...