Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali nisaidie njia kupata value ya 'y'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Highlander, Oct 24, 2012.

  1. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Hii ni kwa ajili ya Sangarara na magenius wengine wa Math.


    Tafadhli naomba njia kupata value ya 'Y"
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hii nilisha wahi isovugi zamani,,lakini mpaka leo sijawahi kui-apply katika maisha ya kawaida ya kutafuta hela.
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    as soon as ukinipa value ya Y hapa ntakupa jibu. X+Y+Z=5!! Hiyo ni too general kiongoz, hiyo U could be any function of X and Y and lead to zero. So its difficult if not impossible to get a value of Y from what you have written
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    aaah??! kaka. si chemsha bongo tu kusaidiana...?. Em nambie sasa unaanza kufactor nini hapo.

    [​IMG]
     
  5. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Ina u-general gani hiyo Mkuu, wakati kuna mtu kapata Zero. How do you arrive at that zero. lazima kuna njia tu....
     
  6. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Hapo ni partial derivative of values (X, Y) of function Z.

    So function Z =fx can be anything... Unachoweza fanya ni kutafuta guess work on the function then integrate it. Then you have Z =C.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    'Y' hapo haina Value yeyote we jaribu kutumia akili bana kama 'Y' imechanganywa na 'X' na dx kama mbili hivi lakini thamani yake ni=0, je ikiwa 'Y' peke yake si ndiyo balaa zaidi?
     
  8. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    gawanya kwa 2,halafu zidisha mara 100 kila upande.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Hutaitumia kuchukulia hela kwenye ATM.
     
  10. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    labda inaweza kutumika kutaftia 'mzingo' wa ATM
     
  11. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Mh...Ok. Let me think about this one...
     
  12. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Hamna mkuu...swala tano hatufanyagi izo. Differencial na linear equations zinanizingua kinoma nilizani ningeweza pata msaada jf. Kusap aibu mkuu...
     
  13. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There is nothing to do there na huwezi kupewa swali km hilo maana halina maana yoyote, labda km kulikuwa na other derivatives ambazo ziliambatanishwa na hiyo equation
    yaani hapo ni sana na kusema x + y=2 alafu umwambie mtu akusaidie kupata value ya y
     
  14. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Samahani Mkuu. Kwa maelezo haya unataka kuniambia katika equation hii

    [​IMG]


    Basi variable hii hapa Math.JPG haina maana. Au?
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi siku hizi munakuja kutafutia majibu ya homework hapa
     
Loading...