Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali naomba msaada wenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OPTIMISTIC, Mar 12, 2011.

  1. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninahitaji TV aina ya Sony Bravia LED TV 32" new model ambayo unaweza watch events mbili kwa wakati mmoja make ya Malyasia kwa NRB ni Ks.32,000.00 eqt to Tsh.600,000.00, nikifatilia bei za Dar ni zaidi ya Tsh.200,000.00 ya bei ya kenya, hivi ni kwamba TZ electronics equipment bei zao ziko juu zaidi ya kenya na kwa nini wakati supplies wanazipata mahali pamoja? Pia pls naweza pata the exactly price na shop kwa Dar!!
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Zipo kibao nenda samora Sony shop au kariakoo Zameena Electronics au nenda mlimani city!bei kutofautiana nithamani ya pesa pamoja na Ushuru wa nchi husika!!
     
  3. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi KakaKiiza, I think you didn't get my concern,
    Ninajua TVs Dar zipo na hayo maduka ninayajua pia, swali langu ni maduka gani Dar wanauza electronic gadget esp hizo tv at reasonable price? kwani nikicompare na wenzao NRb bei zao ziko nafuu zaidi!!
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio kama kamanda alivyosema hapo juu; Tofauti ni ushuru wa kuingiza. Bado kwenye vitabu vya kodi vya kitanzania, vitu hivi vinaonekana kama ni anasa hivyo ushuru wake unakuwa wa juu zaidi.
     
Loading...