Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali naomba kufahamu kama eid-el-fitr ni kesho ijumaa

Discussion in 'Entertainment' started by shiumiti, Sep 9, 2010.

  1. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kwa kifupi wanajamii naomba kujua na kufahamu kama sikukuu ya EID EL FITR ni kesho Ijumaa ili niweze kujipanga vizuri kusherehekea
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    imekula kwako kaka, jipange kwa jmosi tu.
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa Mujibu wa ufafanuzi wa Sheikh Mkuu alioutoa jana.. Mwezi unabashiriwa kuandama leo jioni na hivyo kesho itakuwa siku ya IDD. Hata hivyo amesema iwapo mwezi hautaandama ( ingawa amesema kuna uwezeakano mkubwa wa kuandamama leo siku ya 29 kwa vile mwaka jana uliandama siku ya 30ya mfungo). Waumini wataendelea na swaumu kesho ili kukamilisha siku 30 za mfungo ambazo hata km mwezi hautaandama baada ya siku 30 watu wataadhimisha Id el fitri km kawaida.
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi sherehe zinazoamuliwa na mwezi bana zinaudhi, leo mi nilijua ni mapunziko ya EID kumbe hamna kitu, anyway ngoja tulijenge taifa la "WADANGANYIKA"
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimewahi pewa adhabu shule enzi hizo kwa vile nilidhani ni sikukuu.....Tatizo hata mkulima hakuwepo siku hizo...
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Pacific Asia + bahrain saud ARABIA .... tumekamilisha 30 leo jana hatukuona mwez!! Ofcoz bakwata leo lazima waone sababu 30 zishakamilika EAD ni ijumaa

    ead njema!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ukujua km ni kesho uniambie na mimi niongeze kilo za kitimoto kwani wateja wangu wengi watakuwa wamefungulia.............
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Wteja wako wakirudi waambie wamishinda na njaa tu hawajafunga! kwani lengo kuu la mfungo ni kumuweka muumini sawa kiimani. kwa hiyo wape ushauri wasijisumbuwe tena kukaa na njaa:becky:
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Eid Mubarak wana JF karibuni kwangu Chamanzi kuna ubeche na madikodiko mengi tu .Wote mnakaribishwa.PM me kama unataka kujongea kwa eneo la tukio
     
  10. g

    gutierez JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwa mapenzi na furaha,JF mimi nawapa mkono wa Iddiiii! Eid Mubarak kwa wote waumini wa dini ya kiislamu na wengineo wanaojumuika nao.
     
Loading...