Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali mnyika asidhurike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akide, Jun 21, 2012.

  1. a

    akide Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina nanii wamezoea kukata mapanga,kuchinja,na kutega ajari,mawazo ya mtu yanaheshimiwa,na mkipayuka,au kukulupuka mnawapa nguvu wanawaita wadhaifu,hasa kwa wewe uliyetangaza vita binafsi na mnyikakwa taarifa yako hujatangaza vita na mnyika,ila umetangaza vita na sauti ya uma.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wajaribu Moto wake wa Uone
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usiogope Mungu yupo Upande Wetu, kwani Msema kweli ni Mpenzi wa Mungu, Nyeupe ni Nyeupe tu, waliokula unga wa ndele juu yao.
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nani atamdhuru mtu ambaye ulimi wake unambomoa kwanza mwenyewe?
    Leo Lema ana hanja hanja njaa hadi Manzese, kiko wapi?
     
  6. s

    swrc JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni zomba au?
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    LOL...adhurike kwa kipi?

    Au Chadema mna mpango wa kumuumiza kijana wa watu ilimradi tu muipe jina baya serikali? :sad:
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huku a town tutawasaidia
     
Loading...