Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali malkia..."kale ka-chenchi ketu ka-rada tuleteeni elkopta ya kuokolia ktk mafuliko"...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabung'ori, Dec 23, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kwanza nawapa pole ndugu zetu wote mliokumbwa na mafuliko Dar,MBEYA na wote mliopatwa na kadhia kama hii pote pote pale Tanganyika.Pili nigependa kuiomba selikari ya Uingeleza kupitia ubalozi wenu hapo Dar,tafadhali nawaomba kale ka-chenchi ketu ka-rada mtuletee helkopta ya kuokolea.1.Nimejaribu kufuatilia taharifu ktk vyombo vya habari jinsi serikali inavyo toa msaada kwa watu waliokwama ktk ya mafuliko,sijaona kitu kama helkopta inayotoa msaada wa kuokoa watu walio zingilwa na maji.2.Nimesoma kwenye gazetu watu wamekaa kwenye mapaa ya nyumba siku mbili,mkuu wa nchi unawapita kwa helkopta akiwapungia mkono...Chonde chonde malkia tuletee helkopta si pesa kama hii serilali anavyotaka kwan si-dhani kama itatumika kama walivyosema...Wasiwasi wangu mkileta pesa watanunua ma-VX,GX,kugawana posho ktk washa,makogogamano,semina elekezi na zitakazo baki waende mapumzikoni Serengeti...
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chenji ikufikie wewe utambe, itafikia sehemu husika
     
  3. j

    janejean Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ilishakuwa kwenye mgao kabla haijafika! Hamna cha elkopta wala ambulance.
     
Loading...