Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali! kwa aliyekwisha wahi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTOTO WA KUKU, Jul 1, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 779
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    za jumapili wakuu..nahitaji kununua smartphone kutoka IT-DEPOT kama kuna mtu ameshawahi kufanya biashara na hawa jamaa ON LINE anijuze tafadhali kwa anayefahamu hili.natanguliza shukrani kwenu.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimenunua G20 nipo Zenj nimeipokea simu kwenye boti.nimetuma pesa saa nne asubuhi saa nane mchana nimepokea simu yangu.
     
  3. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 779
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    shukurani kwako mkuu...mkuu kwa ushahidi wako mimi natuma pesa nimejilizisha.
     
Loading...