Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali kama una moyo mwepesi usitazame hii video ( maiti za watoto )

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280




    Katika hali ya kustaajabisha, maiti za watoto wanaokadiriwa kuwa na umri wa siku moja au zaidi, zinazofikia idadi ya 11, zimefukuliwa katika shimo moja, jirani na maeneo ya hospitali ya Mwananyamala mcha wa leo!!. Tukio hilo limevuta hisia za watu wengi eneo hilo na kustaajabisha watu wengi.












    inasikitisha sana na kutia majonzi makuu........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe ukoje mbona akili yako ya kijinga sana. Nimekuambia sheria haziruhusu kupost madudu, we mngese nini
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    wewe huko uliko? kawambie waliokutuma hawataniweza mimi. Na wewe humu ndani hata miezi sita hujafikisha unaleta jeuri hapa J.F.? umetumwa nini wewe kuja kuichafua Jamii Forums? Moderator nakuachia huyu kijana fanya kazi yako
     
  4. s

    sharobaby Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mhh mti mkavu hii issue imetikea tena kwani?? au mi sijakuelewa?? mana nnavojua mimi hii issue ilitikea kama miezi sita iliyopita au mitano ila naoan kwenye habari yako umeandika mchana wa leo jeo mchana wa leo kwa maana ya jana jumapili au???
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    lakini mkuu....ulikuwa na haja gani ya kuongea haya yote....si ungepotezea tu....
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    VIDEO - Wahindi Wanatishaa!!! Kipaji cha Aina Yake
    [​IMG]
    Wednesday, November 23, 2011 2:02 AM
    Baada ya kuangalia video hii chini usijaribu kuyafanya utakayoyaona kwani unaweza ukapoteza uhai wako bure. Yalikuwa ni mashindano ya kutafuta vipaji nchini India lakini wahindi hawa wameonyesha mambo ya hatari sana na kuwafanya wawe gumzo duniani. Lilikuwa ni kundi linalojiita Warriors of Gojo ambalo liliingia ukumbini na kuwaacha majaji na watazamaji wakibaki hawaamini kama wanayoyaona yanafanywa na binadamu wa kawaida.

    Wasanii wa kundi hilo walifanya shoo ya hatari sana ambayo iliwafanya wabaki wakivuja damu baada ya kumaliza shoo hiyo.

    Miongoni mwa matukio ya hatari waliyoyafanya ni kuvunja matofari yaliyoweka juu ya kichwa kwa kutumia nyundo. Kupigana na nyundo na mbao, kulala juu ya misumari huku wakibebana, kuvunja balbu na kuzitafuna. Pia mmoja wa wasanii hao alilala chini huku gari na pikipiki zikipita juu ya kichwa chake na mwili wake.

    Kama hauna moyo mwepesi angalia video ya shoo hiyo chini.

    VIDEO - Wahindi Wanatishaa! Kipaji cha Aina Yake



    CHANZO. VIDEO - Wahindi Wanatishaa!!! Kipaji cha Aina Yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama vitu ni vichafu kwanini unaviweka kwenye public viewing.....u seem to be nasty....na hii sio sifa... kuna watu wana video na picha chafu lakini wanaona umuhimu wa kuwa hapa si mahali pake... Ya kwanza umeweka mtoto anakanyagwa na mtu mzima katika post muda si mrefu then unakuja na hii..unadhani inafundisha nini jamii yetu...Crap
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaonekana uliifungua thread bila kusomat heading?! Jamaa ameandika ka hauna moyo mgumu usiangalie sa we umeangalia ya nin!?
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Duh!hii ni balaa.Kaka mleta thread umetisha haswaa
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hamna kitu hapo?kina power mabula na power mwanza walishamaliza hizo miaka ya 70
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na pawa benado pia alikua anafanya michezo hii. Ya kawaida tu
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuhh najuta kuwa mbea..
     
  13. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    video safi sana..
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    WATUHUMIWA WA UCHAWI WACHOMWA MOTO LIVE KISII NCHINI KENYA





    HII IMANI YA KIPUMBAVU SIJUWI ITAKWISHA LINI HUKO KWETU EAST AFRICA?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    video inatisha? Bora mi sitaiona, maana sina deki.
    Hao walio wachoma wenzao walijuaje kuwa ni wachawi?
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    ndio ukae ukijuwa sisi waafrika bado tupo nyuma sana kimaendeleo Wazungu wanakwenda Mwezini sisi bado tunafikiria mambo ya uchawi tu bujibuji akiwa na macho mekundu eti naye pia ni mchawi hahahahahahah mbona kazi ipo tutafika kule tunakokwenda lakini mkuu bujibuji??????????????
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora ukutane na simba porini kuliko hawa wachomaji
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mwenyeezi Mungu atawalipa hawa walio wachoma moto wenziwao kwa kuwazania uchawi.
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakini kusafiri kwa ungo sio sayansi??
    mi natamani hii sayansi ingefundishwa mashuleni.
     
Loading...