Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali, kama una fununu, tetesi nijulishe!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by emmanuel magige, Sep 23, 2012.

  1. e

    emmanuel magige Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman kwa wale wanaojua matokeo ya clinical officer yanatoka lini anijulishe. Kwan cku zinaenda 2naona wizara ya afya ipo kmya. Km unafunu niambie.
     
Loading...