Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tafadhali jamani, natafuta rafike wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by kalisto, Aug 1, 2011.

  1. k

    kalisto Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mgen katika safu hii.
    natafuta rafiki wa kike anayeweza kuwa mke hasaaa, kuanzia miaka 18-24. asiwe mnene wala si membamba, na sio mrefu na si mfupi.nina urefu wa 182cm.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mbona we hujataja umri wako? Alafu hujasema kama we ni mnene au mwembamba. Jipe promo jombaa! Hahahahaaaaa....... Kila la kheri bana!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    weka picha yako tafadhali.. wadada wengi hawapendi mbuzi kwenye ggunia
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wangekuwa wanafuata ushauri wako wangefanikiwa sana
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    tatizo hawataki..
     
  6. k

    kalisto Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sio bonge wala mwembamba. niko na saizi ya kati ila mim ni black African.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    aseme na kazi yake. Wadada Tunaogopa kuchunwa
     
  9. k

    kalisto Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapendelea rafikia yako awe na kazi gani kwa mapendekezo yako?
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha ujuha,
    utaacha ufundi cherahani kama akikuambia anapenda trafiki?
     
  11. k

    kalisto Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teee. Mkuu kazi kaenda mbali, kwahali hiyo nna tumashaka kwa na kazi kutokuwa na marafiki. Mweeeh.
    Kweli mimi ni fundi cherehani.
     
  12. k

    kalisto Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teee. Mkuu kazi kaenda mbali, kwahali hiyo nnatumashaka kwa wasio na kazi kutokuwa na marafiki. Mweeeh. Kweli mimi ni fundi cherehani.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    si ndio hapo.
    Sijui kwanin watu wanakosa ujasiri wa kutaja kazi zao.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kazi yoyote lakini niijue. Hela ya juice after meal iwepo.
    Mshiko wa outing at least once per month usikosekanee.........
    Nataka mwenye residual income..lol.
     
  15. k

    kalisto Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    dada,
    tutafahamiana na kujua mengi.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahahaha! Nakutania mwaya. Kila la heri katika msako wako.
     
  17. k

    kalisto Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadadaeee nilisahau, na Husniyo na Ivuga hata kunikumbusha mawasiliano. haya hapa 0654-057730
     
Loading...