Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali Jaji Makame zungumza na wananchi mapema, kuondoa wasiwasi Please!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ninawasihi sana watu wa Tume kuhakikisha matokeo yaanza kutoka mapema jamani. Asubuhi inakuja, watu wanaamka hakuna matokeo, mnawapa wasiwasi na kuanza kutengeneza tension, mtaleta polisi na kujaribu kuwatawanya, mtawaumiza watu please. Au mtu atoke na kuzungumza na wananchi msiache tetezi na uvumi kujengeka. Pleaseeeeee! Liacheni litakalokuwe liwe.


    Hali hii ya wasiwasi inazidi kuongezeka na si ya lazima kabisa. Na mtu ambaye asizungumzie hili kwa sasa ni Rais Kikwete au viongozi wa kisiasa mtasababisha manung'uniko yasiyo ya lazima, naomba chonde chonde, mwamko uliopo na hisia zilizopo sasa zitatupeleka pabaya. Tume iamke mapema iwezekanavyo kuwatuliwa wananchi hasa vijana ambao baadhi ya maeneo wameanza kuonesha kupoteza utulivu.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku zote hapa ndiyo chaguzi za Africa huanza kuwa na utata! Nilitegemea tume watakuwa laiv on TV tukiwaona wanafanya nini na wakitoa updates say kila baada ya nusu saa!

    Anywayz ushauri wako MM ni muhimu sana kuavoid unnecessary tensions and possibly injuries
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kwa sababu Nyambala unajua Dr. Slaa akija Dar sasa hivi, hapatakalika hapo? Saikolojia ya mob inapoanza kupanda msishangae tu yatakayotokea.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That is absolutely true na mbaya zaidi muungwana akajitokeza say kukemea fujo, yaani hawa jamaa maeneo kama haya ndiyo huwa wanaprove they are not for the pple!

    Tume haina email active? we can send this to them!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :A S angry::A S angry::A S angry: Slaa aje tu
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Not for now!
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ni kweli. Tume ikikaa kimya wananchi wanaweza kudhani imekwenda Ikulu kujadiliana na Rais namna ya kufanya, kama ilivyokuwa Kenya.

    Ni vema Tume ikaonekana inafanya nini mpaka uchaguzi ukamilike.
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,894
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Matokeo yalianza kukosekana tangu jana. Huu ni upuuzi wananchi wamepiga kura wanahitaji majibu mambo ya ujambazi yamepitwa na wakati leteni matokeo hili ni jambo muhimu hivi sasa kuliko kitu chochote kile.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wasije wakaleta mambo kama ya Kivuitu wa Kenya
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona Tume haiko serious hata kidogo hii ni kasoro
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    WATCHDOGS wetu wawe alert na mawasiliano yanayoingia na kutoka NEC maana I smell a RAT.

    Mwanakijiji, unajua msemaji mkuu ni aliyekuteua hivyoa lazima akupangie what to say and where. Makame anasubiri maelekezo kutoka kwa manunda wachache wa TISS waliopandikizwa na ccm. Ila sisi wananchi hatutapenda aina yeyote ya UHAINI.

    Mungu inusuru tanzania
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tume ya Kikwete... What do u expect? A reliable source told me kwamba kuliko kumruhusu Slaa kwenda ikulu, ni bora wakabidhi nchi kwa jeshi ili wakae kwa amani!!
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo tume yetu inapobidi itumie busara!!! Kukaa kimya wakati kuna majimbo ambayo yamekwishatoa matokeo ni kuleta hisia mbaya!!
    Wanapaswa kutangaza kadri majibu yanavyowafikia ili kuleta imani juu ya tume!!

    Ni kweli kuwa hawa jamaa wako tayari tu nchi iparaganyike kuliko Slaa kuingia, ijumaa nilikuwa na makada fulani, yaani wanabisha bila ya sababu ya kubisha, sababu zao ni za kijinga sana!!!:peace:
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,894
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Brazil wako masaa kadhaa nyuma yetu wao tayari matokeo nje nje sisi bado kajinamizi ka Chama Cha Majambazi kanafikiria kanaweza kusimamisha nguvu ya umma.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunamuomba slaa asubiri kidogo

    sisi tutadeal now kwanza
     
  16. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nia ya kuahirisha baadhi ya maeneo ni kupisha mwanya wa kuweza kuyachakachua vizuri kuweni macho. Kama ni kukaza ni kukaza tuu .Mwanzo mwisho hawa jamaa wameprove failure kabisa. **** you Kiravu ....(Hata mkini-ban I don't care)
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Dr. alirudi Dar jana, aliruka toka Karatu na chopa yake mpaka Kia, akapaa na PAA na kutua Dar jioni.
     
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! lakini awe mpole kwa sassa!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Haya matokeo sitashangaa yakichelewa kwa wiki nzima.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hapana.. matokeo ya Ubunge karibu yote yatajulikana leo.. ya Rais kwa uhakika yatakuwa tayari ifikapo Jumanne! NImeshangaa tume inatumia teknolojia kwenye kuhesabu kitaifa (which they could just use a calculator) na hawakutumia teknolojia kukusanya matokeo.
     
Loading...