Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali isomwe na wanaume tu - inawahusu zaidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by webondo, May 31, 2012.

  1. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu hapa jamvini naamini mko wazima kabisa! Kuna tabia ya kina dada ambayo inanichosha mno ya INVOICE. Nadhani kwa vijana wengi wa mjini hiyo term "INVOICE" imekuwa maarufu sana. Ukimtokea binti pengine siku hiyo hiyo unaombwa laki, mara nitumie vocha yaani ni kero tupu.

    Nanyi ndugu zangu hapa jamvini yanawakuta hayo? Maana mabinti wamekuwa wasaka hela kwa style hiyo. Manake Binti kwa siku moja huenda anakusanya hela kwa watu hata wanne.
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Napita!
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,757
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Simgongi/ simtongozi tena km ni demu wa mizinga
     
  4. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Kuhonga ni nature ya mwanaume si ujinga.
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Document kwanza M,zigo Baadae, umesahau kauli mbiu ya mamlaka ya bandari?
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi bila sababu? Hiyo sababu inaweza kukimbiwa basi.
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Get your act right hombre.
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ni kuwapotezea mpaka wajifunze kutumia kidogo wanachopata
     
  9. b

    blackwizard Senior Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha machangu wapo warembo na mikwanja yao, usipende rahisi
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wewe unatatizo gani kama unapata utamu? kila mtu na kiwango chake kaa wewe huwezi hao wa laki basi achia wanaoweza. la msingi ni kwamba atoe mzigo basi!!
     
  11. b

    bia JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ni used man dnt get alone wth them..kwa mwanamke wa kuish nae atakua na aibu y omb omb
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    sasa kama ana shida amuombe nani?
     
  13. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siyo sahihi kuomba omba hatua za mwanzoni vinginevyo atachukuliwa kama changudoa vile vile wanaume wasipende kuomba ngono haraka haraka unakuta demu unamtokea leo na kesho unaomba ku do kwa nini asikupige mzinga maana wengi wakisha timiza haja zao wanaishia mitini.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mwanaume anayehonga hana vina vya kutosha
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukikataa kutoa hawezi kukulazimisha, so chagua moja: uwe kimwaga upate mzigo au uwe bahili uendelee na shemeji 'revola'
     
  16. y

    yaliyomo yamo Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tawile umegonga kwenyewe kabsa
     
  17. y

    yaliyomo yamo Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hvo ndo ukwel wa mambo ulvo at,il ata km mzgo ukiliwa nae atakua ameshapata kfta jasho heheheiyaa
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani hana wazazi?Ndugu?
     
  19. b

    bigbumper Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilijua kuna isha ya msingi UNAAMBIWA LAKI SI PESA MILION KIDOGO KAMA VP WAACHIE WAHESHIMIWA WA DOM MKUU
     
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Njoo kwangu mie sitakuomba(tatizo si kuombwa) ila kama hutakua na utashi wa kunipa mwenyewe lazima nikuache mataaa aseee
     
Loading...