Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali Braza Zitto usiwasaliti WaTZ. Hiyo ni Dhluma. Mungu Hapendi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Jul 4, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama shibuda ni bakuli tupu kabisa. watanzania hatuhitaji misemo wala nahau zake. kama anataka nahau aende kwenye chama cha mwana-nahau mwenzake kikwete wakapige porojo za misemo:

    ukitaka kula sharti uliwe.
    tunajenga nyumba moja ya nini kugombea fito.
    sijui nini na nini....

    hatutaki.

    Watanzania tunaotaka mabadiliko tupo. Tunahitaji sapoti yenu viongozi wetu.

    Keep it up Zitto.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa Zitto anahusika nini?
    Au ulitaka kumtaja Shibuda?
    Jamani, mpumzisheni huyu Mh Zitto!
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amemtaja zitto labda kwa sababu aliliongelea sawala la Shibuda kufukuzwa
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii thread ni utumbo, pumba, upuuzi, crap! Mods mpo wapi?
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani shibuda anakuwa hana adabu kwa watu wenye hadhi ya Prof. Baregu?
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sielewi hapa Zitto anahusika vipi?
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fillipo umepata wapi mamlaka ya kuhukumu?
     
Loading...