Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhal nahitaj msaada wk nko njia panda???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by emmanuel magige, Sep 22, 2012.

  1. e

    emmanuel magige Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mchumba ambae yuko Arusha na Mm nko Dsm huyu. Katika uhusiano we2 2meahidiana mambo meng sna lakn nahc kuwa hayatotimia kwan mchumba wng amebadilika sana.
    Mchumba wng amekuwa anatabia ambazo sizipend na nimekwsha mwambia lakn kubadilika hatak. Mchumba wng amekuwa mgumu sana kuniomba msamaha pale anakuwa amenikosea na nikimwambia anachukia na huwa anakata cmu na mpaka kuna wakat anaamua mpaka kuizima cmu
    Na pia amekuwa hani heshimu amekuwa akinidharau sna na ananijibu majibu mabaya. Kiukwel nashindwa kumuelewa juzi alikuwa anang'ang'ania tuachane lakn mimi ckuwa tayar na alikwsha niambia km mara 4 2achane lakn huwa nakataa kwa sbb nampenda snaa
    Sasa jana 2likuwa 2na ugomvi nikamwambia asipende kuidhulumu nafs yk kama amenichoka awe huru aniache na maisha yng. Yeye alinijibu kwa kuniambia kuwa niamue mm lolote nitakaloamua kwake ni sawa 2.
    Kiukwel nahc kuwa huyu mwanamke amekwsha pata kidume kinamdanganya au amekwsha nichoke.
    Jaman tafadhal naomben ushaur wenu niko njia panda
    NAWASILISHA.
     
  2. L

    LADY JO Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ww c umuache tuu! Ww mkaushie tuu kwanza uone response yake! Muda mwingine inabidi uchukue maamuzi magumu
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    smtimz ni vigumu sana kuachana na mtu unayempenda, hasa ukiwa hauko tayari! lakini mkuu, hayo mambo yote ni viashiria kwamba hakupendi tena au kaisha pata mtu...jaribu kuwa makini coz unaweza kujikuta unapoteza muda mwingi na kupata magonjwa bure
    Tafuta muda ukae nae face to face muongee ujue mbivu na mbichi......kama mbwai mbwai tu bana ukiona vp achana nae,
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hatua hiyo ndiyo ya kuonyesha kwamba wewe ni mwanaume na unaweza kufanya maamuzi magumu. Kitendo chochote cha kumbembeleza au kumpigia simu kitaendelea kukudhalilisha na kukuumiza.

    Imetosha sasa ..............Piga moyo konde move on!
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huyo mwanamke hakutaki na ataendelea kukutesa.maybe atakuwa na mtu mwengine,ni vizuri uachane nae,au upo tayari kuendelea kujitesa?najua ni ngumu ila piga moyo konde na uachane nae
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    umenena mkuu,wakati mwingine tunajitafutia magonjwa bure
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    penda unapo pendwa.
    Na uwe na msimamo,
    usije ukamtosa then baada ya muda unarudi mwenyewe kuomba akusamehe.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ameshakuchoka au kapata mwingine anamzuzua, ni bora kuumia kwa mda kuliko kuumia milele, take your time move on with your life yeye hakufai, wewe sio wa kwanza kuacha/kuachwa, life goes on!
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unasubiri akwambie nini ndio ujue hakutaki?Mimi mwanamke akishaanza dharau tu nakaa pembeni ni afadhali maumivu ya kuacha mtu ninae mpenda kuliko kuendelea kuumia nikiwa nae utaishia kuchanganyikiwa tu,fanya maamuzi magjmu piga chini huyo
     
  10. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ukiona manyoya.....
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anajua weakness yako ndo maana pasua kichwa. Mnyamazie for a while uone reaction yake, kama atarudi na apology ujue keshatia adabu otherwise kapata mtu huyooo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha ule wimbo wa bongo fleva '...nidanganye danganye danganye tuu... ukiniambia ukweli utaniumizaaaa...hata nikikukuta chumbani mtupu umekumbatiwaaaa....."

    mtua anakomaa muachane lakini wewe umo tuu!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn:
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kaa Humu!
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Muache ili uone atacho fanya ukiona na kuwa kimya jua kesha pata mwingine ukiona anakufatilia jua alikuwa anabeep
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kama hakuhitaji why umeng'ang'anie? Sema na roho yako

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  17. e

    emmanuel magige Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante, nimekuelewa.
     
  18. e

    emmanuel magige Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkubwa.
     
  19. e

    emmanuel magige Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkubwa ngoja nimpige chn.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    jichunguzr mwenyewe, je unamuheshimu?
    Je unamajibu / kauli nzuri kwake?
    Je huwa unaomba msamaha unapokosea?

    Mwisho kabisa penzi halilazimishwi, likiisha songa mbele
     
Loading...