Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tafadali naomba upitie hapa

Discussion in 'JF Doctor' started by Babu mchumi, Apr 30, 2012.

  1. B

    Babu mchumi Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    habari zenu za great thinkers!!!
    naomba kujulishwa kuhusu hii kitu inaitwa kahawa,kuna jamaa yangu ambaye amenishauri nitumie kahawa kabla ya kuingia kwenye mechi kwani amedai hutoki uwanjani mpaka uamue wewe,sasa naomba kuuliza hii kitu kahawa haina madhara yoyote??ni nini faida yake na hasara yake!!!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui!
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumiapweza utafanikiwa tu
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pitia hapa utapata habari zake: Coffee - Wikipedia, the free encyclopedia

    Swali kwako, unataka kumkomoa huyo unae kutana nae au unataka kujikomoa wewe mwenyewe?

    Kumbuka ngono inaleta magonjwa ya zinaa likiwemo na UKIMWI na Kondom siyo kinga ya magonjwa. Fikiri!
     
  5. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bila kuumia chochote kahawa na vinginevyo,cheza na ubongo wako ukiwa unalila lile tunda!
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu yako ni gani? watu wamechoka andika comments kwa duwazi!
     
  7. REX

    REX JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I have a scintificaly proven product that is free of side effects.what it does is to increase the level of vasodilator nitric oxide and increase blood flow to the penile vessels.its a bit expensive bt its cardio protective.kahawa ni stimulant drug so it takes away anxiety.you ar psychologicaly fit bt idealy no.
     
  8. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Dah,umenikumbusha mbali kidogo,nilikuwa na rafiki yangu alikuwa anapenda sana kunywa kahawa asubuhi,vikombe 2-3,alikuwa na uwezo wa kutembea na wanawake 3-4 kwa siku,sasa inawezekana ilikuwa ni zile kahawa alizokuwa anakunywa na ki-umri alikuwa na miaka ya hamsini za mwanzoni yaani miaka 50-54 na hao ni wanawake wa nje kwani nyumbani alikuwa ana wake wawili(it's amazing but true),Sasa ngoja nijaribu kufanya ka-research kuona kama kuna ukweli wa hilo then ntakujulisha.
     
Loading...