Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabu kupata list ya watu wenye hela ili niwauzie nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Murtz77, Apr 8, 2012.

  1. M

    Murtz77 New Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kama mtu wa masoko, nina pata tabu sana ku target watu ambao wana uwezo wa kununua nyumba kwenye range ya milioni mia mbili. nimefanikiwa kupata kazi kutoka mwekezaji wa nje, lakini kama mtanzania na hofia kwamba mwekezaji at choka na mimi kama sianzi ku uza. Nisaidieni, kwa sababu muhimu sana kuwa na information ya aina hiyo ili kusaidia wafanya biashara kufika kwa walengwa. kwa sababu kwenye biashara mteja ni mfalme. kama huna mteja, huna biashara
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu kuna kitu kinaitwa Niche Market... "its better to sell a lot to few, than selling less to a lot."

    Kwahio mkuu inabidi ujue customers wako na wapo wapi, Je Tanzania wapo wateja wa hivyo, na kama wapo unaweza kuuza nyumba kama hizo ngapi kwa mwaka ?, au je ni bora kutengeneza nyumba nyingi za range ya kiwango ambacho utapata wateja.., au kama hao wateja hawapo within the country umewaza kuanza kuwatafuta kutoka nje ?.

    In short mkuu angalia market na soko linasemaje na kama umeona wateja wa range ya hio pesa haipo basi mshauri mwekezaje wako mtengeneze nyumba within a range ambayo wewe unajua wateja wapo sababu kama utapata wateja ambao wapo kama 10 wa bei robo ya hio ya sasa tayari utakuwa umevuka kiwango cha faida ambacho ungepata cha kuuza kwa mteja mmoja ambae hayupo. Provide to people what they need and you will excel.
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Je una nyumba moja au nyingi za aina hiyo. Inavyojua nyumba kama hizo huwa haziuzwi kwa cash, bali kwa mkopo wa miaka 5 hadi 10. hata Ulaya ndo wanavyofanya. If that is the case, inabidi utengeneze kiwango cha kulipa kwa mwezi kwa miaka 5 au 10. Then tumia vyombo vya habari kama TV, radio na magazeti kutangaza. kama ni kinyumba kimoja tu unauza, basi waone watu wa real estates , ofcourse watakuchaji kamisheni..
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi ulaya issue kama hii mnunuzi anachukua mortgage kutoka benki ambayo ndio inamkopesha mnunuzi (mwenye nyumba anachukua chake chote) inabakia deni baina ya mnunuzi na benki (mnunuzi anakuwa analipa kila mwezi) akishindwa kulipa tu mnunuzi benki inachukua nyumba na kile chote alichokuwa ameshatoa, ofcourse mnunuzi ata-end up kulipa pesa nyingi zaidi na benki haina hasara, akishindwa kulipa wanapata asset akilipa wanapata commission.

    Kwahio hapa nadhani ni kazi ya wanunuzi kutafuta mortgage kama wanataka, lakini in this case sijui kama kuna watu wengi sana ambao wanaweza kutoa hizo pesa kwa bongo unless location ya hizo nyumba ni very hot kama katika miji wa dar na sio vichochoroni, hapo atauza. na nadhani cheap way anaweza akatangaza ndio kwenye magazeti even printing leaflets mwenyewe na kuzibandika location tofauti na maofisi ya watu

    Pia asisahau anaweza kuanza kuadvertise humu JF kwenye matangazo madogo madogo
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usipoteze muda kutafuta watu wenye hela wakati kuna mabenki yana pesa nje nje.
     
  6. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180

    NIONE NINA LIST YA WATU 30,000 AMBAO WANA UWEZO, tuwasiliane at 0655 308308, email, cerengeti@gmail.com
     
  7. V

    Viwanja na Nyumba Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakaribishwa 'VIWANJA NA NYUMBA' kuna thread yetu pia hapa JF, tupia details zako ufaidike chapchap!!

    Asante, 'VIWANJA NA NYUNBA'
     
Loading...