Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora wanatisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaka mwisho, Feb 24, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tabora ni mkoa pekee ambao hakuna mbunge wa upinzani hata mmoja aliyeshinda kiti cha ubunge. Majimbo ya Tabora yote yapo chini ya chama dume(CCM). Wabunge maarufu wa mkoa wa Tabora ni Prof. Kapuya, Sitta, Rage na Kigwangala. JE NI KWELI VYAMA VYA UPINZANI HAVINA MVUTO KWA WANATABORA? TABORA INALETA PICHA GANI KATIKA SIASA ZA TANZANIA?
     
Loading...