Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora tumepiga hatua katika Sayansi na Teknologia, ushahidi huu hapa....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hossam, Jun 11, 2012.

  1. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Serikali ya CCM na uongozi imara wa viongozi wake wamepiga hatua kubwa na ya kusifiwa katika mkoa ambao ama ulisahaulika ama uliwekwa kiporo.

    Katika pitapita zangu nimegundua maendeleo makubwa kabisa kutokea katika mkoa huu ambayo pia yalielezewa kwa kifupi katika taarifa ya miaka ya 50 ya uhuru na waheshimiwa viongozi wetu.

    Tabora tumepiga hatua katika nyanja za utandawazi, ushahidi huu hapa. Fuata link hii;

    TOVUTI YA MKOA WA TABORA

    Asante.

    Kassanga.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hongereni
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    tabora bado sana japo ni mkoa wa zamani kihistoria kuliko hata dar es salaam

    ukipita mitaa kama isevya, ipuli na mingine life tyte sana..labda kama maendeleo unayoyaongelea ni yale ya kunywa pombe ya asali na kucheza madisco vumbi hapo ntakuelewa
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu umekurupuka tu nawewe! kuna nini sasa hapo hicho kiwebsite?

    eti "serikali ya nyinyiemu na uongozi imara" nya...........fu.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Hiyo tovuti imeshusha ugumu wa maisha?
     
  6. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    gkasanga acha kudanganya watu. Kuna nini hapo kwenye hiyo Tovuti. kama huna la kusema si unyamaze tu. hata wewe tengeneza tovuti yako sasa hivi. Wewe mwenyewe umeikimbia Tabora kwa sababu ya shida zake
     
  7. H

    Hurricane Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo button ya tatu mlimaanisha TABORA MAIN au MAN???
     
  8. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kasanga,

    Kwanza asante kwa kutuwekea hiyo LINK.

    Hivi ni wewe Kasanga G. wa pale Misheni wilayani Sikonge? Kama ndiyo basi tuwasiliane.

    Pia karibu kwenye FACEBOOK Group inaitwa Tabora Ndio Kwetu.

    Pia kuna kigroup kingine kinaitwa Sikonge Developments.

    Karibuni sana tuangalie jinsi ya kuweza kuunasua mkoa wetu wa Tabora hata kama kwa kuhamasisha watu wabadilike maana habari ni kitu aghali sana duniani.
     
  9. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TOVUTI...!, hivi sasahivi kuwa tovuti ni kiashiria cha kuwa maendeleo ya kisayansi ee..?
     
  10. b

    bdo JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu, hivi Tabora wanalima Chai? Makubwa?
     
  11. S

    Senator p JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuonyeshe isevya,kiloleni,kanyenye,n'gambo kama zmechng 2takubal,unaposema tabora bla hzo sehem 2najua tabora wilaya zake.
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama maendeleo ndio yaaina hii basi tunakazi kubwa kuelimisha watu kama hawa
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha! Kumbe siku hizi Mlima Kilimanjaro uko Tabora? Ndio, najua huo mlima ni wa kitaifa lakini linapokuja suala la kimkoa usingepaswa kuonekana kama nembo kuu. Bora hata wangetuonesha miembe walikonyongewa akina Isike na maeneo muhimu Mwarabu (Tip Tippu, et. al) alikochinjia mababu zetu nyakati za utumwa.

    By the way, hivi hiyo website ILIUNDWA kwa bei gani? Wala usitake kujua maana utazimia. Kwa haraka haraka hadi hapo ilipo isingepaswa kuzidi 250,000/= (ndio, laki mbili na nusu) lakini hukawii kuambiwa Ofisi ya Waziri Mkuu - TAMISEMI wali-spend more than 60,000,000/= ni jambo la kawaida sana kwa hii nchi. "Wajanja" walishachukua chao wamesepa; mtaendelea kuiona hivyo hivyo forever labda uje utawala mwingine lakini sio huu wa magamba.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mikoa yote iliyokuwa nyuma kimaendeleo Kikwete kaifunguwa hususan, Tabora, Kigoma, Tanga, Mtwara.

    Wana Tabora tunawatakia mafanikio mema na mtazidi kufaidika pale barabara kubwa za kuzunguka mkoa huo zitakapomalizika, zote zipo karika hatua mbali mbali za ujenzi. Ahsante Kikwete.
     
  15. S

    Sobangeja Senior Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du! aibu!! nimeangalia ukurasa wa barabara inaonyesha kuna jumla ya Km 5588.31 za barabara kati ya hizo zenye lami ni Km 158.6.Sikutaka wala kuendelea kuangalia kurasa nyingine.Sasa angalia hapo, mji mkongwe kama Tabora unazidiwa na mikoa kibao.Aibu tupu!!!!!!!!!!! Lazima mbadilike wana Tabora,Mmeonewa na kupuuzwa kiasi cha kutosha mnahitaji M4C kuuinua mkoa huo otherwise utabaki kuwa chini na chini zaidi!!!!
     
  16. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ebana naomba huu uwe utani ila kama kweli...kuna mdau anapenda kusema WEWE NI JINGAAA nimeenda tabora hali ni mbaya maisha ya watu hayatii moyo, barabara ya kwenda tabora kipande hata hakizidi km 10 unatumia masaa manne kufika kutokana na ubovu halafu magreda yamekaa tu sijui wanasubiri 2015 uchaguzi waanze kazi yaani bora kupanda treni halafu hawa jamaa sijui wamelishwa nn.....
     
  17. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu kunielewa ndugu yangu, hapo nimewakumbusha wajinga waliosema ktk report ya miaka 50 ya uhuru waache makelele kama yale ya tarehe 9 june pale jangwani, soma ktkt ya mistari acha kukurupuka kudandia hoja kaka. Maana yangu ni kwamba je huyo RC wa Tabora anakubaliana na utumbo huu? Hivi mimi ni zumbukuku wa kushabikia utumbo kama hui? Soma kwa maarifa, hiyo ni wakeup call kwamba tumeamka na tunafuatilia kila linalohusu mkoa wetu.

    Nimezaliwa Tabora, nimesoma na kula huko, nimerudi Tabora kuwafumbua masikio Wanyamwezi waluosahaulika kwa mtindo kama huo. Kama hakuna wa kuwadhihaki CCM na ahadi kila kukicha je watahtuka? Nisome kwa maarifa utanielewa, acha ushabiki. Mimi ni CDM hai sina muda wa kusifia ujinga kama unaofanywa na watawala wetu, umeipata eehh?
     
  18. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tatizo joining date ndo taabu,we si wa Arumeru unatangatanga hadi Tabora Du
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    gamba la kobe ww! hivi unaongelea Tabora ipi? Tabora hii uenye cheyo,Kiloleni, Ng'ambo, mwinyi etc, bila shaka ww utakua umevuta kidogo kitu kutoka kwa Rage. eboo ..!
     
  20. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndio mimi hasaa, cheki nami at godfrey120@hotmail.com au call 0786546555, sina cha kuficha.
     
Loading...