Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora,ni wageni kweli au wazinzi?.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kuyelayela, Feb 7, 2012.

  1. K

    Kuyelayela Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,leo nilitoka dar kuja tabora na basi la nbs ambalo lilichelewa kufika.Hivyo kwa sisi wageni ilitulazimu kutafuta nyumba za wageni.Nimezunguka karibu mji mzima ukiuliza zimejaa.Kwenye vitabu vyao ni.Tabora to tabora.
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    umezunguka nyumba ngapi? kuna Nyumba ngapi za kulala wageni na zenye ukubwa gani ukilinganisha na idadi ya wageni wanaoingia mjini? pengine nyumba ziko chache!
    pole sana, siku nyingine ubebe tent kuepusha hiyo hadha!:poa
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuu!! siku hizi ngono tupu kila kona!
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda alitafuta nyumba za bei poa ambako watu na wenzao wa bei poa wanahudumina.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naona unachokonoa meno mkuu :focus:
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he ulizunguka tabora nzima?
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umezidi utembezi kama jina lako:focus: Vyuo vya uhazili na wakazi wanasababisha kukosekana kwa vyumba ha hahhahha
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii ni kweli kabisa, wana JF hata mimi nilipata shida sana hasa kipindi hiki wanafunzi wa chuo cha uhazili walipofungua chuo... dada zetu wa uhazili mjirekebishe sifa yenu imekuwa mbaya
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungeenda kwa mkuu wa mkoa kuomba hifadhi
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,676
    Trophy Points: 280
    we ulijuaje ni tabora to tabora
    kama ulikosa room ulionaje kitabu?
    sababu hapo hukujiandikisha?


    unauhakika na unachokisema?
    au unataka kutujuza upo igunga?
     
Loading...