Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora: Mwandishi wa channel 10 asakwa na polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Jul 6, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Polisi mkoani hapa wanamsaka na udi na uvumba mwandishi wa channel 10 Juma Kapipi baada ya mwandishi huyu kurusha matukio ya kuuwawa kwa wanachi na jeshi la polisi wilayani Urambo hivi karibuni.Inasemekana mwandishi huyu ametoweka mkoani hapa na hajulikani alipo.
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaleyalee....wasimuue tu
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Polisi isitafute watu uchawi wakati tunguri, hirizi, nyungo na mikoba wanavyo wao wenyewe.
    Polisi iache matumizi ya nguvu yaliyopitiliza
     
Loading...