Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora Mpoooo!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Mar 3, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    mimi nimetia maguu katika huu mji wa tabora kama kuna mwanajamii yeyote angependa tukutane anipm!Na mimi nitafurahi kukutana na TBR JF!
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    unileteeeasali huko mkuu, vipi umeshawaona mabinti wa tabora wanavyovuta tumbaku?
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Kuna mshkaji wangu yuko hapo na yumo JF.. Nimshtue akuchek.. Ila make sure una hela ya Beer..maana mshkaji akianza ni mpaka majogoo.
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    acha kumtisha mkuu, au kwa sababu ni tarehe za mwanzo wa mwezi hela bado ipo?
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani wale wa Mboka.....mwenzenu huyoooo!!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, mbona binti yangu naye kaenda Tabora leo?
    Na kanijulisha keshafika.
    Asije kuwa ndo anajiita hili jina!!!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Tabora ndio wapi?!
    MP.
     
  8. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hoja yako imesimama kwa miguu yake yenyewe!haha
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kifupi:Magharibi ya Tanzania. Alikosoma Nyeyere. Nyumbani kwao Prof.Lipumba, kwa kutaja wachache.
     
  10. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @Kipipi.Hiyo Mboka, ya ukweli.Been there done that...?ha
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Wasalimie wa uhazili. kanyenye. rufita. waambie nawakumbuka.
     
  12. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njoo Frankman, naangalia ligi ya mashoga ( Premium League).
    Nikitoka hapa naenda kula Tipha, then naingia pale zoo(Uhaziri) kujichagulia mwanambuzi kwa ajiri ya matumizi ya jioni hii.
    Fanya fasta koz J5 nasanuka.
     
  13. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukikitaja hicho chuo suruali lazima itune maeneo ya mbele chini ya mkanda
     
Loading...