Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tabora kinenuka....ffu raia na jkt..vitani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smarty, Nov 12, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    wakuu hapa tabora mjini kumetokea vurugu...kuruta wa jkt wamezurumiana na machinga katika kuuziana viatu ...naskia jamaa kachukua viatu bila kulipa machinga wamempa kichapo..sasa ni vurugu maduka yote yamefungwa watumwanakimbia hovyo yaani ni noma tupu. Askari wanajaribu kuwazuia raia wasiwapige askari wa jkt maana wanahofia kitakchofuana ni noma....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    aaaah....
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanapenda vya bure na mshahara wanapata wacha viwatokee puani
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Mbona hawa jamaa wanapenda vya bure? Nalog off
     
  5. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Raia taratiibu wanakosa woga, matunda yakeeee.
     
  6. L

    Lady G JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tz kumekucha
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Safiiiiii
    sasa cjui hiyo ngoma ikichanganya ffu watakuja kutuliza fujo kwa kupiga mabom na risas za moto?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Machinga chapeni hao vilaza
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeskia au upo eneo la tukio? Maana umeanza kuripoti kuwa umeskia but unavyoelezea as if upo eneo la tukio! Ok, ni taarifa njema sana maana walisema waTZ waoga! Huo ndio woga wao sasa, Mbeya, Mwanza, Arusha na sijui next
     
  10. S

    Smarty JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mjeshi kavunjwa mkono...raia wamekimbilia msikitini....wamefuatwa hukohuko bila kujali...duh jamani raia wamepigwa uhai hapa hamna magari yametobolewa kwa risasi.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    nchi imechafuka mikoa yote ya pembezoni kinawaka. timekwisha mtani.
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hadi kwenye nyumba za ibada wanawapiga watu? Kweli hawa FFU hawana imani.
     
  13. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea maduka yamefungwa,mapambano yapo mtaa wa mwanza road barabara ya kuelekea wilaya ya urambo,hali ni mbaya.
     
  14. S

    Smarty JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nipo mjini hapa....vurugu limpungua na risasi na mabomu yamezimika....jamaa baada ya kuvunjwa mkono ilipigwa simu kambini kikashuka kikosi kutuliza ghasia watu wameumia wengine wamepelekwa hospitali..
     
  15. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tunaelekea kuzimu sasa.
     
  16. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Source weka picha.
     
  17. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi hii nchi tunaelekea wapi? ni keli tuna viongozi?
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa sasa Mpwa, leo Dar ni NEEMA ya mvua tu labda ili watu wajiandae kwa wiki ijayo tena!!!
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Acha kinuke tu
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    duh jama mwenye duka lake wamemvunjia vitu kibao wametupa nje...wameharibu kinyama.. Ningekuwa na kmera ningeweka photos hapa...kwa sasa vurugu zimeisha shuguli zimmeanza tena ila maduka yamefungwa...
     
Loading...