Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora kama loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Mar 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Amin Usiamin.
    Tiba inayopatikana LOLIONDO,PIA IMEANZA KUOLEWA HUKU TABORA tena hapa hapa mjini.,Mtoaj wa kikombe huku tunamwita BIBI.Hivyo Tunaita KIKOMBE CHA BIBI.WATU NI WENGI MAMIA KWA MAMIA WANAELEKEA KWA BIBI WAKAZI WA HUKU TTNAENDA KWA MIGUU NI KARIBU NA KATIKATI YA MJI
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mhhh...haya
     
  3. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaoteshwa na nani? Tumweke kwenye mizani, Isaya 8:20, na wawaenende kwa ushuhuda na kwa sheria, wakienenda kinyume na haya ujue kwao hakuna asaubuhi.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    bado sijaelewa kaoteshwa na nan.ila ni muumin wa dheheb fulan la kikristu,WATU NI WENGI SANA.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Isha kuwa biashara, duh, mala Loliondo, mala Mbeya sasa Tabora, tusubiri Sumbawanga nad kule kwa Wagosi
     
Loading...