Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora hoi kielimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazikubwa, Oct 27, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shule ya Sekondari ya Kata ya Ndevelwa iliyopo mkoani Tabora imeweka historia kwa kuwa na wanafunzi watoro kupindukia. Form Four wamebaki wanafunzi 3 kati ya 36. Form Three yupo mwanafunzi 1 kati ya 30 waliosajiliwa. Form Two na Form One ni aibu kupindukia.

    Diwani anasema sababu ni kuwaoza mabinti na maisha magumu. Ikumbukwe huu ndio msimu wa kulima Tumbaku sasa.

    Lipumba, Sitta, Prof. Safari jahazi linazama nyumbani. Source ITV
     
  2. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo hali halisi ya vijiwe vyetu vinavyoitwa shule za kata,kule hakuna kitu ni kupotezeana muda tu watoto wanaona ni bora wakaendelee na maisha mengine.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    alafu jaribu kuwashauri uone kama hawajakuroga .............huu mkoa ni balaa tupu
     
  4. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huu mkoa inabidi ubadilike sasa. Yanahitajika mapinduzi makubwa ya kifikra huko Tabora
     
Loading...