Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora hakuna sumatra?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MotoYaMbongo, Oct 27, 2012.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Leo nimekwenda kukata tiketi ya Tabora to Dodoma kwa basi la NBS, Nikaambiwa nauli ni flat rate uwe unashukia Singida, Dodoma, Manyoni ni 40,000/= eti kisa level seat, nimeshangaa sana, hivi huku Tabora SUMATRA hakuna? Na kama wapo wanafanya kazi gani? Au ndo kuwekwa mfukoni? Yani huku Tabora kila basi linapanga nauli yake. Sehem ya shs 7000/= unaambiwa 10,000/=, hutaki sepa. Yani wizi mtupu. Najua wapo wahusika wanaotembelea humu JF, ujumbe umefika. Next time natoa kwenye Gazeti.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,707
    Likes Received: 1,268
    Trophy Points: 280
    hilo la kweli mdau make hawa jamaa wanatumia ujinga wa watu wa pale kuiba mchana kweupe ...
     
  3. SHOSHOLOZA

    SHOSHOLOZA Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sumatra watasema nini kwa waarabu wa tabora kwani huwa wanasema kabisa wamawaweka kwenye mifuko ya taiti za kike. Tulishazoea watu wa huku, maana hakuna pa kushitaki. Ruuuuushwaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...