Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora: Ccm wanafanya mkutano wa hadhara leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Apr 17, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Chama cha Mapinduzi wilaya ya Tabora mjini wako katika maandalizi ya mkutano wa hadhara jirani na zilipo ofisi za ccm wilaya.Kuna tetesi kuwa mkutano huo lengo lake ni kujaribu kusafisha hali ya hewa, kufuatia mkutano cdm wa jana. tuko karibu kuwaupdate nini kitajiri katika mkutano huo.
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145


    tunakusubiri mkuu
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ok jitahidi mtupe update hizo
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    There are currently 0 users browsing this thread. (0 members and 0 guests)
    heheheee
    hawa kina nnape na makamba si wameteuliwa wakaagizwa kuwa walete watu huku? sasa iweje wanashindwa kazi?
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wameshindwa kwa vile wana CCM wengi hawana IT skills na wameishiwa uwezo wa kujibu hoja
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wanataka kujibu hoja za jana za cdm?
     
  7. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Sasa hivi ni saa tano na nusu asbh, mkutano haujaanza viti vitupu. Mafuso yamepotea ghafla hapa mjini cjui yako wapi. Kinachoendelea ni burudani za muziki wa disco na vikundi vya ngoma asili. watoto ndio wapo wanakata viuno vya kufa mtu.Taifa la kesho linaridhishwa muziki na ccm.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    chama kinaendeshwa kama kundi la wacheza pool table ndo madhara yake hayo..yaani hakina strategy kabisa
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    hivyo vitoto bado si havijaingia shule za kata n a kupigika huko? vikishaingia huko na kutoka ndio tutaanza kuvihesabia, au vikipigwa na foleni kwa mda ma masaa elfu ishirini

     
  10. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa atawatesa sana ccm mwaka huu. Huo mkutano wa jana ni kiboko, slaa aliwarudishia gamba lao waliojivua juzi.
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Du! Hakika CDM kinawaendesha puta ccm!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaha,nape amerudi kucheza ngoma ya cdm
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Je sisi wana JF ambao tunatamani kusikia habari kutoka kwa wandani wa CCM ambazo hazijachujwa na vyombo vya habari, ambao huwa tunapata habari humu, tunafungua thread ipi?
    manake leo ndo nilitegemea nipate habari muhimu, humu, baada ya CDM kupumzika mikutano, basi tusikie habari za mikutano ya vyama vingine mfano CCM
     
Loading...