Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tablets, smart phone and laptops

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maberere, Aug 16, 2012.

  1. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana JF mimi nimepata uwakala na kampuni moja ya kichina inayotengeneza Tablets, smart phone na laptops wameniambia nipate angalau watu 20 ambao watanunua products hizo mara tu ya kufika nchini ili wanitumie kwa bure ili baade zikifika niziuze mara moja na kutuma hela zao na kuendelea nao hivyo hivyo.


    Ombi. Wanajanvi naomba ambao mko tayari kununua tuwasliane mimi sitataka unilipe hela ila unihakikishie tu kuwa utanunua mara tu ya mzigo kuingia then muniruhusu niwambie wanitumie. Unaweza ukaniPM au ukanicall 0683714488. Mi napatikana DAR.


    WADAU TULIOAGIZA TABLET TUJIANDAE BAADA YA WIKI MBILI MZIGO UTAKUWEPO BONGO, NA WALE WA LAPTOP NA IPAD TUANZE KUAGIZA HIZO NDO BEI ZAKE USIOGOPE BEI NDOGO WW AGIZA TU KAMA UNAYO HIYO HELA
    ILIYOANDIKWA.
    BEI ZA LAPTOP NA IPAD TU TUNAWEZA KUDISCUSS KAMA UNATAKA ZAIDI YA MOJA.
     

    Attached Files:

  2. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kaka nimezichek hzo bei za laptop ni reasonable, ningependa jua kama hizo bei (in USD) nitaweza pata laptop husika kwa bei iloainishwa katika list ama itanibidi niongeze cha juu.? pili ni lini mzigo unatarajiwa kufika nchini baada ya mtu kuweka booking.?
     
  3. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    bei haibadiliki ila kwa apple laptop inaweza kubadilika,
    kuhusu mzigo kuja ni baada ya wiki moja na siku tano unaingia nikipata hiyo idadi on time,
     
  4. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hey! Send me those price sheets on email, I'm on mobile and just failed to download attachments. alphonce@alphonce.net
     
  5. R

    Ronaldinho Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo namba yako haipatikani hewani
     
  6. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    air tel inasumbua toka mchana mkuu,
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nihesabu kwenye Apple iPad 2(16G/WIFI+3G) na Mac Book Pro 17"
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hizi price hasa za apple mbona zipo chini sana? Is it true?
     
  9. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo bado sijaelewa unataka idadi ya watu ishirini in total au at each product ebu funguka
     
  10. s

    snagnax Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni add kwenye tablet ya 200,000
     
  11. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka, coz mi nipo USA, na nimenunua MacBookPro 15" i7 ni dola 1,800, sasa naangalia bei za huyu mkuu wangu, MacBookPro 17" i5 $ 405!!! naona ni kama bure. Ila nilichoambiwa hapa USA bei za apple zinapangwa na kampuni na zinakua sawa kote, sasa nimeshangaa kuona bei sawa na bure, labda huyu mshkaji atuhakikishie ubora wake coz ni oda ya MacBookPro 2 za washkaji wangu wanataka kununua, so kama kweli hiyo ndo bei na ubora ni sawa, nitawaunganisha kwako
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa USA, MacBookPro 17'' i5 ni yenye hizo sifa alizozitaja hapo ni dola 2,000
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Amesema wanaomuuzia ni watengenezaji, kwa maelezo hayo tu hizo zitakuwa si genuine (labda kama kuna maelezo tofauti), kiwanda kinachotengeneza bidhaa za apple kamwe si wauzaji wala wasambazaji wa bidhaa za apple! Cha muhimu kuangalia hapo ni viwango vya ubora.
     
  14. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mdau baada ya wiki ijayo mzigo utakuwepo kwa tablet tu, so nipm contacts zako
     
  15. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wadao tulioagiza tablet tujiandae baada ya wiki mbili mzigo utakuwepo bongo, na wale wa laptop na ipad naomba tusubiri subiri afu bei zizoonekana hapo ni za kiwandani na si zakununulia coz kuna shipping cost na custom tax so mda si mrefu nitaatach buying price in tsh. Karibun saana.
     
  16. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu pamoja sana, nipe contacts zako pm
     
  17. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hivi vitu ni bei dogo sana sema watu tu tunavipandisha nenda kiwandani utajionea mwenyewe,, mtu unanunua kitu $100 unakiuza $300 hii sio haki,, laptop na ipad bei zizoonekana hapo ni za kiwandani na si zakununulia coz kuna shipping cost na tax so mda si mrefu nitaatach buying price in tsh
     
  18. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hivi vitu ni bei dogo sana sema watu tu tunavipandisha nenda kiwandani utajionea mwenyewe AU UANGALIE KWENYE MTANDAO,, mtu unanunua kitu $100 unakiuza $300 hii sio haki,,
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,142
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    Iko siku utatafutwa kuisaidia polish bila yunifomu, chunguza kama hao washkaji wako hawavunji sheria ya copiraiti.
     
  20. Maberere

    Maberere JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    dunia hii kila kitu cha kichina china,
     
Loading...