Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tablet PC inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumsifu Samwel, Jan 27, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wanaJF nina shida na Tablet PC kwa jili matumizi ya mwanangu ambaye yuko chuo,nimejaribu kuulizia maduka yote hapa Kigoma bila mafanikio,hivyo nimeamua kufunga safari kuja Dar wiki ijayo,hivyo kwa mtu ambaye anajua zina patikana maduka gani hapo Dar anielekeze tafadhali ilinikifika nisisumbuke sana kuzitafuta,pia kama mtaniwekea na bei zake nitashukuru sana.
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kama huyo mwanao yupo Dar wewe hauna haja ya kwenda Dar maana yeye huyohuyo unaweza ukamwambia aende duka flani na pesa kisha anunue mwenyewe,
    Dar maduka kibao wanazo ni pesa yako tu, kuna duka moja lipo Kariakoo kwa jina Midwest, lingine Ukifika Bigborn Kituocha Mafuta kwa mtaa wa pili lipo linaitwa RAM computer lingine mtaa wa Congo karibu na Offisi za Vodacom lipo duka Lingine la Wasomali pia.

    Kwenye hayo maduka niliona wana Tablets pc nzuri sana Used ila bei yao ni ndefu ni kama m1 au 900,000/= Ni used lkn ni kama mpya speed nzuri hd 350GB ram 2GB, duo 2.8GHz N.K z blue tooth, Cam pen &OS Vista
     
  3. M

    MaTT Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninayo Dell mpya iko kwenye nylon toka Norway ila inabidi kubadili operating system kutoka lugha ya Kinorway kwenda Kiingereza. Ni European Brand nitakuuzia Shs 950,000/= na nitaibadili operating system mimi. Ukitaka kubadili mwenyewe nipe Sh 850,000/= kamili. John 0715 203386
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu ThickPad,
    nashukuru sana kwa maelekezo yako nadhani yatanisaidia sana,mwanangu hayupo Dar.
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu John, tutawasilianan tuongee vizuri,ila ingekuwa vizuri ungenipa sifa za hiyo mashine yako.
     
  6. M

    MaTT Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni Dell Inspiron disc space 160 GB na speed 2.8 GHz. Size ya screen yake ni inchi 10.1
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    kaka mimi nina pc tatu mpya kabisa ni dell ram 512 screen inch 17 na ni 80GB procesor speed ni 3ghz bei nauza sh 650,000 kwa kila moja zipo kwenye maboksi na nailon contact me through 0755 571572
    wahi manke zimebaki hizo tu mkuu
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    so sory...u know ulisound kumjali sana mwanao so nikajiweka kwenye position yako nikafananisha na mama yangu anavyonijali, am sory sana cathbertL ndo nimesoma jina lako sasa hvi....
     
Loading...