Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TABlA YA WANA JAMII FORUMS

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jun 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Kila jamii ina tabia zake.
    Ukienda kwa maaskari wanakuwa na tabia yao ya ujumla ambayo huitwa haiba.
    Ukienda kwa waalimu hali kadhalika wana haiba au tabia yao.
    Ukienda kwa wanafunzi ni hivyo hivyo.
    Hapa kwetu. J. F. Kuna watu kutoka makundi mbalimbali,
    je tukikaa kwa pamoja tutaibua tabia gani?
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haiba
     
  3. m

    mfwakwa Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haiba ya wana JF
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    :angry::frown::target::yuck::drum::painkiller::hug::rofl::brick::confused3::gossip::whip:
    Mkuu Bujibuji hapa ni ngumu kusema tutaibua tabia gani maana ni mchanganyiko wa kila aina. Kwangu ni ngumu maana kuna wapiga ngoma, kuna wanunaji, kuna wenye vichefuchefu, kuna wenye majungu, kuna wenye kifafa, kuna wenye wivu, roho mbaya, makondakta, madaktari, wahasibu, wakesha baa, wakesha kanisani na misikitini etc etc
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Mzozo wa mnara wa babeli
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh.. mokoyo naona umegongomelea kabisa hii thread...

    bujibuji thread nzuri sana mkuu, ila ingependeza kama una japo idea ya baadhi ya tabia... ingstimulate more insights
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mojawapo ni kuwa passive, hatuna moto tuko baridi tunachofanya ni kujadili kama kijiweni na kuyaacha pale pale
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haiba ya wadanganyika ;siasa/maneno mengi lakini vitendo sifuri!!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jukwaa la SIASA-Opportunist (some)
    Jukwaa la Mapenzi-wanafamilia
    Jukwaa la DINI-WATATA WALE(Iko siku watatoana macho)
    Jukwaa la science na technolojia-wazee wa 10%
    Jukwaa la itelijensia-no comment kwa hawa watu

    etc
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa kila mtu na tabia yake ,,ikifanywa kama maisha plus kijijini..kuna watu wana jazba
    Kuna watu wapole ,wanyenyekevu na wenye hekima ,( Tabia mcanganyiko)
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Jun 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha masihara hayo, hakuna utata wowote kule: Ni kuelimishana, kuonyana, kukemea maovu, kusema ukweli bila kumwogopa mtu yeyote, transparency, nk! And life goes on, just like that! Hayo mambo ya "kutoana macho" wakati hatuonani yatatokeaje?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la mahusiano, mapenzi na urafiki - hawa wana tabia ya kujaliana, kupendana na ni wanafamilia kwa ujumla, hawaogopani na wengi wao wanafahamiana kwa sura na hata familia zao zinafahamiana. Ni wacheshi hawana jazba japo kuna baadhi ya watu huwa wanajaribu kuwachafulia hali ya hewa kwenye jukwaa lao lakini wao huwa wapole na waelewa.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Acha mzaha Mh!
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utani mwingine haufai
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tabia ya kwanza wanapenda kusoma... maana hata hiki nilichoandika uunakisoma..sasa wanaelewa wanachosoma au la hapo ni mgogoro mwingine,usiniulize(japo wenyewe mara nyingine huwa wanaulizana ...umemwelewa mtoa mada, alichoandika,...)
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwee...mimi ningependa kujua jina lako linatamkwaje
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona narudia kulitamka mara kadhaa , kwani wewe hunisikii? Haya nalitamka tena [COLOR]Mnyamahodzo![/COLOR]
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wacha nikuite kwa kifupi......mnyama
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,581
    Trophy Points: 280
    You have just made my day...Thank you! :hug::hug:Ni kundi la watu ambalo kamwe haliwezi kuwa na tabia zinazofanana hata siku moja. Mapacha wanaofanana kama chupa za bia hata wao huwa wanatabia ambazo hazishabihiani 100% sembuse hapa jamvini ambapo kuna mkusanyiko wa watu chungu nzima.
     
  20. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    No wonder wana tabia za kusifiana sifiana hata kwenye pumba. Sasa utamcritisize vipi mtu aliyekukaribisha chai, akutoe roho baa!

    No wonder kuna mauza uza ya JF kupoteza mvuto.
     
Loading...