Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabirini hatma ya kiwango cha uchezaji cha mwanakandanda huyu!....

Discussion in 'Sports' started by Teamo, Jun 19, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]






    [​IMG]










    wink.



    Night out ... Ronaldo

    Raffi/National Photo Group

    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]




    [​IMG] Night out ... Ronaldo

    Raffi/National Photo Group


    “
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Pesa bana!!!
    Kina R. De Lima walipitia njia hiyo hiyo.
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pombe sio chai jamani. Maradona alipopata mapesa mengi akawa mbwia unga mkuu na mpira ukaisha.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aaahh kwani matumizi ya pesa ni yepi? ..Muacheni kijana ale jasho lake..maisha yenyewe mafupi...
     
  5. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Washabiki wa Man U mnatamani Ronaldo akienda Madrid asifunge goli hata 1.
    Kijana yuko mapumzikoni, mda wote ligi ilikuwa imembana ni vzr akajiachia.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtu alipwe pund 500,000 kwa mwaka....then aache kujirusha? Why.....I agree na we mkuu....wacha kijana ale raha duniani bana!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee wewe una akili sana..
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli mazee. Tena raha zenyewe anajipa mwenyewe kwa gharama zake..sasa tatizo linakujaje?
     
  9. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namtakia maisha mema na fanaka yeye na familia yake popote aliko na vyovyote mola amlinde ili wanakandanda tuzidi kupata burudani siku zote.
     
  10. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  11. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa ameuliza utabiri hali ya kiwango chake.
    Kiwangn chake kitashuka siku si nyingi bila kujali picha zilizowekwa na mtoa mada.
    Ni kutokana na mfumo wa soka la MADRIDI
     
  12. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa ameuliza utabiri hali ya kiwango chake.
    Kiwangn chake kitashuka siku si nyingi bila kujali picha zilizowekwa na mtoa mada.
    Ni kutokana na mfumo wa soka la MADRIDI.kazi kwake
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acha ale raha, ndio muda wake huu
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kutokana na historia, wachezaji wachache sana wamewahi kupat mafanikio kwa kutoka ligi ya uingereza na kwenda kucheza hispania. Wengi uwa wanaishia kupoteza viwango vyao kama ilivyotokea kwa Owen na wengineo.

    Tiba
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamaa atafuata trend ya zidane at Madrid..... he has the talent and drive!!
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..." 'mke' ushamuacha bado unamfuata fuata, wamtakia 'ni?" ...washabiki wa Man U bana, mwacheni dogo azifwaudu pesa zake, keshajenga jina huyo! :)
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    he he he..mambo ya mitungi, pamba na mikasi..kijana aangalie kuna kitu kinaitwa herpes..ni soo.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Too bad that na TEVES kaachia ngazi... naona mze wa ki-bubbly anarudi hatua mbili nyuma!!

    YNWA
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mitungi ya wapi? hebu watuonyeshe na picha za yule seremala kichaa rooney na bibi yake mlevi wa kuzimika baa!!

    ....To all manure fans, stop player hating.... Dont hate a playa, hate the game!!
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135


    Cheki jicho nyanya hili.

     
Loading...