Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabiri yatakayotokea kikao cha CCM Kitakapomalizika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Nov 21, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mi natabiri hakuna atakayefukuzwa coz hakuna msafi wa kumfukaza mwngn.pia itaibuka kaulimbiu ya kufunika kujivua gamba.kikao chema ccm juweni damu ya wtz inawahusu
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nakubaliana na wewe kabisa'nani amfukuze nani wote ni wachafu takataka
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa zamu ya mzee sitta! Ila yeye anajua anachikifanya.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwasasa CCM haiwezi chukua maamuzi magumu zaidi ya haya...natabiri kifo cha falsafa ya kujivua gamba....
     
  5. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wanajua wanachokifanya,hiki ni chama chenye uzoefu mkubwa katika mambo ya siasa Africa na Dunia kwa ujumla,kwa haraka haraka tunaweza kuona kuwa watafukuzana lakini wao pia na Mwenyekiti wa chama ana hekima,anajua msukumo wa watu wa nje umekua mkubwa jambo amabalo linakitega chama hake ili kisambaratike na iwe unafuu kwa wapinzani wa CCM,Natabiri chama kutoka imara zaidi na kussahau tofauti zote zilizokua zinaongelewa,
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu mwenyekiti wao kilaza alikurupuka tuu na huu msemo wa kujivua gamba, haukuwa na mantiki yeyote ukizingatia chama chenyewe pamoja na serikali inayoiendesha ilitakiwa kufanyiwa overhaul or reforms
     
  7. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wanajua wanachokifanya,hiki ni chama chenye uzoefu mkubwa katika mambo ya siasa Africa na Dunia kwa ujumla,kwa haraka haraka tunaweza kuona kuwa watafukuzana lakini wao pia na Mwenyekiti wa chama ana hekima,anajua msukumo wa watu wa nje umekua mkubwa jambo amabalo linakitega chama hake ili kisambaratike na iwe unafuu kwa wapinzani wa CCM,Natabiri chama kutoka imara zaidi na kussahau tofauti zote zilizokua zinaongelewa,
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huhitaji kutabiri au kubashiri. Kikao hiki ni cha kumalizia kiporo. Wale wahuni wawili waliobaki huu ndo wakati wakuwamwaga. Mbona hilo liko wazi?
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna asiye Muhuni ndani ya CCM
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wahuni wangapi?
    Mbona chama chote ni chawahuni!
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    natabiri hakuna litakalotokea kwenye hivyo vikao, vitakuwa ni vya taarabu tu, but no action.As usual for CCM
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unataka kuniambia hata Jakaya Mrisho Kikwete naye ni muhuni? si kweli bwana angekuwa muhuni wazee wa Dsm wasingekubali kumsikiliza au huwa wanalipwa kichini chini?? najaribu kubreinstom:A S embarassed:
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya zaidi ya kudivert akili zetu kwenye zengwe jingine!! Na mleta maada nadhani umeleta hapa kupima joto wakati unajua hakuna jipya.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtashangaa kuona maamuzi yatakayochukuliwa
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Hivi Nape ana guts za kumuangalia usoni mzee wa Monduli??? Sipati picha, nahisi Nape atajibanza katika angle ambayo hawaonani kabisa na Lowassa kwa vile dogo ni mwoga sana kama walivyo wanafiki wengine.
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    usitegemee chochote kipya!
     
  17. N

    Ndulele New Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba ni mengi kiasi kwamba hata hiyo falsafa yenyewe ya kujivua gamba haieleweiki.. so dont expect anything new. sana sana kina Nape watatoka na aibu, na wimbo mpya wa kutafsiri magamba in other way
     
  18. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Naomba Mungu wasivuane magamba njia iweze kuwa tambarale kwa UKOMBOZI WA2!
     
  19. m

    marembo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata katika maandiko watu walipomfumania yule mama na kumfikisha mbele ya Yesu na adhabu ya kupigwa mawe hadi afe. Yeye alisema yeyote yule ambaye hajafanya kosa hilo na awe wa kwanza kurusha jiwe. Wakati huo akawa amechora kitu chini ya ardhi na kumuacha mwanamke. Aliponyanyua uso wake alimkuta mwanamke peke yake na washtaki wake wametoweka. Alimwuliza wako wapi wale waliokushtaki? Akasema wameondoka bila kuniadhibu. Naye akamwambia nami sikupi adhabu yoyote lakini tangu sasa usifanye dhabi tena. Haya yanajionyesha katika mkusanyiko wa CCM Dodoma. Watarudi wanachekeana tu na uozo utabaki pale pale.
     
  20. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jk atamwomba msamaha Lowassa.
     
Loading...