Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabiri nyine ni zaidi ya uhalisia

Discussion in 'Sports' started by Kiby, May 1, 2012.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kuna tread moja ilikuwa hapa jamvini siku chache zilizopita ikiwa na uzi wa utabiri wa mwinjilisti fulani kutabiri kuwa Man City ndie bingwa wa premier league mwaka huu. Wakati akitabiri hayo man United ilikuwa mbele ya City kwa point 8, na mechi kama sikosei zilikuwa zimebaki sita. Kwa yaliotokea jana nashawishika kumwamini huyu mwinjilisti. Nafuatilia kwa makini katika hizi mechi mbili zilizobbaki na utabiri wake ukilenga shabaha namtangaza rasmi kuwa mwonaji. Wenye kutilia mashaka utabiri na wafungwa wa science mnasema je? Nawakilisha.
    .
     
  2. i

    isotope JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kakobe alishasema mpira wa soccer ni ushetani. mfano, kumpiga mtu chenga au kumdanganya golikipa kuwa utapiga mpira upande huu kumbe unapiga upande mwingine ni kusema uongo.Huyo mwinjilisti anatabiri mambo ya shetani achana naye!
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Kwani mkuu manabii wa Mungu walivyotabiri mfalme wa Babilony kuwapeleka utumwani wana wa Israel kwa miaka sabini na ikatokea kama walivyotabiri. Wewe hapo unahukumu vipi kwa kuwa utawala wa babilon waliotabiri juu yake ulikuwa chini ya Shetani wakati huo.?
    .
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi hapo kwenye red huwa maana yake nini?
     
  5. i

    isotope JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hoja yangu ni kuamini mwinjilisti kwa kutabiri mpira. Kuamini amini tabiri kama hizi hatimaye mtaanza kumuanini hata yule pweza "paul" wa ujerumani kuwa naye ni mtumishi wa Mungu.
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ngoma bado mbichi mwanangu. Kingine pamoja na babu kurusha ngumu, hawa jamaa -MAN U- hawatabiriki.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Hivi kila mwonaji ni mtumishi wa Mungu eeh? Nafikiri hujanisoma vizuri.
    .
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Hawatabiriki vipi? Hata kama wakishinda mechi zao zote mbili, City nao wanashinda zote vile vile hivyo privilege bado ipo kwa City.
    .
     
  9. F

    FLEX Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee man u watabirike wasitabirike, washinde mechi zote na man city wanashinda mechi zote,mwisho bingwa man city!
     
  10. T

    Teko Senior Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona kapitiwa tu,huenda alitaka kuandika" nyingine"
     
  11. M

    Mboerap Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ya kakobe nilikua sijaisikia. Nimeipenda! teh teh teh. Kumbe mess ana dhambi kibao teh teh teh
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ni hayati Paolo Pweza
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh.......
     
Loading...