Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabiri hapa kama ni kwelii?

Discussion in 'Sports' started by MUREFU, Feb 12, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanandg hebu 2jalibun kuangalia kati ya mech hz MAN-UNITED VS MAN-CITY , LIVERPOOL VS WIGAN , SUNDERLAND VS TOTTENHAM , BLACKBURN VS NEWCASTLE , ARSENAL VS WOLVERHAMPTOM WANDERS je katka mech nan atakuwa bingwa kwa mwngne mimi ninaona MAN-U 1 - MAN-CITY , ARSENAL 2 - 1 WOLVERHAMPTOM , LIVERPOOL 3 - 1 WIGAN , NEWCASTLE 4 - 0 BLACKBURN , SUNDERLAND 2 - 2 TOTTENHAM wewe je unaonaje
     
  2. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza hz biashara za kutabiri zmepitwa na wkt, tuijadili michezo na maendeleo yake, msituletee mambo ya sheikh yahya.
     
Loading...