Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia zao.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 8, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Hizi ni tofauti za mitazamo za wanawake katika mahusiano kutokana na umri!15-20 Hawa wanapenda kujua utam wa mapenzi na aina tofauti tofauti za wapenzi,hawatulia,wanapenda masharobaro na wanashobokea macelebrate.21-26 Hawa wanapenda kujirusha,kutumia vilevi,hawamtaki mpenzi wa umri uteenage hapa hubadili mpenzi,wanapenda wapenzi wa chuo,wajuaji,wanapenda matanuzi na vitu vya gharama,wanajiona wanajua kila kitu.27-38 Hawa wametulia wanataka kuwa na familia,wasikivu,wanajiheshimu,hufikiri jambo kwa umakini,wanahitaji kuolewa na wanapenda kuzaa,ila kama hakufanya mambo ya ujana ,huyu kwenye umri huu huwa hafai kwani hujiona mdogo wa miaka 23,hao huitwa malimbukeni huyu hafai!39-45 Hawa wamekata tamaa ya kuolewa,wanajijali,wanataka kuzaa ila wengi hawapendi kuolewa,ni wachapa kazi,wanajihisi kupitwa na wakati,ni wazuri wanapoamua kuwa na familia.Wako yuko kwenye kundi gani?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Crap!!!
    Sorry ila sioni kitu hapo!!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ur right mkuu.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,789
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    :confused2::confused2::confused2:
     
  5. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wangu mjanja sana. Amejificha kwenye group uliyoiacha ya 46-50. She is old and happy (Full ku-smile):majani7:
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    :majani7::smiling::confused2::majani7::smiling::confused2::majani7::confused2::glasses-nerdy:
    mbona sifa zinajirudia
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kuna makundi yanakuwa na tabia baadhi zinafanana na tabia za kundi lingine!
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    15-20,21-26 wote wanapenda starehe,sema tu 15-20 wanabanwa sana na wazazi kwa hiyo wanakosa uhuru tu wakujiachia
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Inawezekana lakini ni namba ndogo hivyo haiwezi kuchukuliwa kama tabia yao kwa ujumla wao
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hivi starehe ni nini? manake kama nafurahia kusali na kusoma bible wakati wote inakuwa ndo starehe yangu,au sio?

     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,789
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Hahahahahsahshs Kingast
    naona umefunga thread
    sante my dear
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is mathematical calculations!

    1+1=2!!!

    Very simple line of thinking....
     
  13. S

    Storm Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da naisi wangu ayupo
     
  14. d

    designer spenko Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka ni mawazo wako wangu anaweza asiwe hapo itakuwaje?
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeee hii ya wapi?
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mungu aliumba kila mwanadamu na character yake kwahiyo sidhani kama upo right sana ila hiyo ni outline ambayo hutokana na watu ambao wanajidai kuwa wanawafahamu wanawake vizuri.kwa mtizamo wangu wanawake are very unpredictable
     
  17. C

    Cremo joe joe Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dat smart am stil riding solo, nikimpata ntajiexpres. Nimeipenda hyo.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    karibu mamii. raha ujipe mwenyewe,karaha ndo ungojewe kupewa,lol

     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa Dr
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Sio rahisi!
     
Loading...