Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za watu zinazonikera

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 16, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee mimi kama bin Adam hzi tabia kwa kweli zinanikera sana...

    1. Kuchungulia mtu anaoga bafuni

    2. Kusoma SMS inayoandikwa na mtu asiyekuhusu wala hamjuani

    3. Kujitapa kwa vitu usivyokuwa navyo kama vile kujidai umesoma au unamiliki gari wakati siyo

    4. Mtu kukataa asili yake au kukana ndugu zake

    5. Wapenzi wanaosimulia kwa wengine jinsi walivyofanya ngono na wenzi wao usiku uliopita

    6. Mgeni kuwasha TV au kufungua friji bila ya kuruhusiwa na mwenyeji wake

    7. Watu wanaoongea mambo yao binafsi ya mahusiano kwenye usafiri wa Umma

    8. Watu wanopenda kuvaliana nguo za ndani au kuazimana nguo na viatu

    9. Wenzi wanaopiga mayowe wakati wa ku..do ilhali wanajua wanaishi kwenye nyumba isiyo na dari

    10, Watu wanaoporomosha matusi hadharani bila ya kujali hadhira iliyopo mchanganyiko wake ukoje.

    Kama na wewe una tabia kama hizi tafadhali sana USINIKWAZE!!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tombooka wanakusikia to-****-ka
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ninaamini hata wewe siyo perfect, na wewe weka list ya mambo unayolalamikiwa na watu walio karibu nawe.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya kusoma sms zisizokuhusu inanikera sana aisee
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mimi hiyo namba 7 inanikera ile mbaya
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu madent ndo hasa wenye tabia hii
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kigarama hiyo namba nane mbona ni ngumu kuamini
    Kuvaliana nguo za ndani?
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ipo yaani mtu anakwenda kwa mshikaji akilala akiamka tayari Underwear ya mwenzake iko mwilini!! Na hiii haina jinsia bali zote mbili, KE na ME.
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kinyozi hajinyoi na Mganga hajigangi!!
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    mtu anayesema kudip badala ya kubeep ndani ya daladala..
    halafu jitu jingine linaongea kwenye simu kwa mikelele utadhani ugomvi ndani ya usafiri wa umma..aaaagggghhh
    washkaji wanaojitangazia nimeshamt*a dem flani wakati sio
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280

    Unashangaa nguo za ndani,
    wakati kondom zinaingia kuna mkoa mmoja hapa tz
    ilikuwa mtu akishanunua akaitumia anaifua na kuianika
    then hata jirani anaweza kuja kuiazima na kwenda kuitumia
    baada ya kutumia anaiosha na kuirudisha na mzunguko unaendelea
    kama kawaida.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    11. Tabia ya kuingiza vidole puani na kuvitoa kuvilamba mdomoni.
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu mtendaji huwa ametulia tuli kama vile hakuna cha ajabu anachofanya!!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    {1.}kufanya kghaaa kghaaa na kutema twaa kohozi zito la njano mbele za watu {2.} kuchokonoa chokonoa meno mbele za watu huku lijitu limefungua mdomo kama mamba
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nakerekaga
    1. Tabia ya mtu kupanda kwenye daladala huku kavaa vest na hajanyoa jikwapa lake halafu umkute kasimama kashikia bomba
    2. Kutoa hewa chafu kwenye mjumuiiko wa watu wengi
    3. Kupenga makam**i kwa mkono halafu mtu anajifutia nguoni au anafikicha mikono... Majitu kama haya huwa ya kwanza kutoa mkono yakikutana na watu
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eww. Hao ni watu wazima au watoto wa chekechea?

    Hivi kweli mwanaume anaweza kuvaa undie ya kike comfortably. sipati picha. Nguo nyingine sio issue kivile if it's occassional, hata mie nimeazima shati la besty wangu wakati zangu hazijakauka at UD.
    for me nakerwa mtu
    -asipo keep time
    -akitoa ahadi za uongo.

     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    12.Kwenda bar wakati huna kianzio.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu utakuta kila anayeingia anajidai ni rafiki yake!!
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba 7 inakera sana, sijui wanaonaga sifa.

    Stimes mtu unatamani ushuke kwenye basi utembee kwa mguu
     
  20. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    limefungua mdomo kama mamba teh teh teh tehhh!!
     
Loading...