Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za mke/mume mwema ni zipi wajameni??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wajameni kumekuwa na imani nzuri inayofanya kazi mumemwema hutoka kwa bwana yesu sasa kama mwanandoa tunaomba utushauri hapa nini ama sheria gani zitakuonyesha huyu mume bora/mke bora...na si msanii kama yanayowatokea wengine soon after merriage
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mliojeruhiwa nanyi ruksa kutoa maoni yenu wapi mlikosea wengine wasikanyage
    maana hii lami ni ya kila mmoja uwe na miguu uwe na gari utaipita tu
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tabia za mume bora ni:

    *Kumpenda mkewe kwa moyo wake wote na akili yake yote.

    *Kumridhisha mkewe katika...................

    *Kuwa kipaumbele katika kutoa mahitaji ya mkewe na family.( asiwe bahili)

    *Kumfanya mkewe awe na furaha wakati wote (ajue kumbembeleza mkewe)

    *Awe mtu wa kutoa surprise kwa mkewe sio hadi sikukuu.

    *Awe msafi/smart/mtanashati.

    *....................
    *.....................
    *...........................
    Jazieni nyingine
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du hiyo ya kwanza hapo ni kiboko!.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    matendo yanaonyesha huyu ni mke/mme bora
    pretty ametaja hapo juu
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mme bora amheshimu mkewe
    Asiwe na tabia za kihuni/nyumba ndogo wala ulevi kupindukia
    Awe msaidizi wa mkewe katika majukumu ya ndani bila kushurutishwa
    Familia yake iwe kipaumbele kwake
    Amshirikishe mkewe katika kila jambo
    .....................na kuendelea
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnhhhhhh,
    hapo kwenye bluu ni hatari sana, Mungu peke yake ndio anastali, yani akili yako yote iwe kwake??, Loh utakufa siku si zako
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa m'ke kutambua kuwa yeye ni sehemu ya m'me kwa kuwa katolewa ubavuni pake na m'me kutambua kuwa m'ke ni mfupa katika mifupa yake, watafanyiana mema ambayo yatawafanya wawe kila moja mwema kwa mwenziwe
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Kwa wakristo, kubwa zaidi ni kwa mwanamke kumheshimu mumewe na mwanaume kumpenda mkewe. Mengine yote yanaflow kutokea hapa. Matatizo mengi kwenye ndoa kimsingi yanatokana na kukosekana kwa heshima na/au upendo.

    Mwanaume kumpenda mkewe maana yake nini? Na Mwanamke kumheshimu mumewe maana yake nini? Kwa nini Mungu hakumtaka mwanamke ampende mumewe kama sharti mahsusi? Na kwa nini Mungu hakumtaka mwanaume kumheshimu mkewe kama sharti mahsusi?
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimepigia mstari......maneno hayo yamebeba majibu unayotaka
     
  11. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu yeye ndiye aliyetumba na ndiye anyejua mahitaji ya kila mmoja na hayo yakisha patikana kwa pande zote basi gundi imetimia.
    Alijua mume akishamchagua tu mrembo wake na kukiri mbele za Mungu tayari anampenda, na huyo mrembo akimheshimu huyo mume basi mambo yote ni waaaaaa!
     
  12. K

    Kelelee Senior Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......mkarimu kwa ndugu,jamaa na marafiki.
    ......awe understanding yaani si mtu tu wa kukurupukia vitu
    ........amuheshimu mkewe.
    ........mume mwema ni yule anayempiga mkewe kwa upande wa khanga :)
    .......
    .......
     
Loading...