Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za members wa JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Jul 29, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Kuna tabia tofauti tofauti humu JF, za Members!
    Kama wewe ukiwa mdau wa JF, Members gani wanakuvutia kwa tabia zao nzuri. Na Members gani upendezewi na tabia zao!
    Mimi binafsi Members wanaonivutia kwa tabia zao.
    Katavi, Sweetlady, wewe je endeleaa
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Avatar ya member inaruhusiwa??

    Maana amini usiamini Chatu dume nakufahamu
    sababu ya hio Avatar.. hua nakuangalia sikumalizi...
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Utajuaje undani wa tabia ya mtu kwa kusoma na kuandika hapa jf...kama unaishi na mtu miezi6 bado hujaweza kujua tabia zake utawezaje kuijua ya aliyeko mbali nawe?hebu simplify mada yako twende sawia mjomba Chatu!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    You can always read between the lines na utaelewa tabia zetu, binafsi kwa threads, posts, signatures na avatars huwa natengeneza picha ya mtu. Nilmefanya hivyo mara kibao na mwisho wa siku nimekutana na baadhi ya members wa hapa na kukuta kuwa nilikuwa sijakosea sana. Just click your intuition na utawaelewa tu ila yaweza kuwa ni kipaji cha intuition. Ni hayo tu!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! Mimi huwa napenda maneno yako na lugha unaoitumia pamoja na hiyo nikabu yako
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Rweye angalia bandiko la mkuu Genekai, kaelezea vizuri sana jinsi ya kujua tabia za members humu Jf
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nimekufa nimeoza juu yako :rapture:
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha... Chatu hapo kwenye blue... Kiswangilishi ndio hukufurahisha...lol utanifanya nikasome na Spanish pia....
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mimi hua zinaniua comment zako bibie...
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    loh...kutenda kosa si kosa, kosa kulirudia utakua umefanya makusudi!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! Takuletea zawadi ya nikabu!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    usife bado tunakuhitaji
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Itanifaa kweli Ramadhani hii... Nitashukuru mbona...lol
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Basi nimeahirisha kwa hisani ya Saint Ivuga....
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh

    genekai ungefanya kazi fbi aisee
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie unavyoweza kukabiliana na mibaba ya humu ndani na kuitoa knock out nakuaminia sanaa
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha... M Roza utakua umenichanganya na pacha yangu FF....

    mimi ni full mapenzi na most wababa wa humu ndani...lol
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Yupo kajaa Chit Chat anajibu ma wel wishers wa Anniversary....lol
     
Loading...