Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za ma-H/girl.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MR. DRY, Nov 27, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    1. Kudowea chakula cha mtoto.
    2. Kufungulia radio sauti ya juu.
    3. Kugawa mafuta,unga,sukari.
    4. Kuchelewesha kupika chakula.
    5. Kuingiza vibwana ukiondoka.
    6. Kupita na khanga moja mbele ya baba.
    7. Kutoa harufu ya majasho.
    8. ........
    9. ..........
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kua na utu wewe...ukute umelelewa na hg gal mpaka umeota masharubu sa hii una wa kashfu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijapenda uliyoandika hapo maana unajaribu kuwafanya watu wanaowalelea watoto wenu waonekane wabaya wakati hata ndugu yako anaweza kufanya uliyotaja. . . yanachangiwa kwa kiasi kikubwa na tabia ya mtu na sio kazi yake. Ila umenikumbusha dada yetu mmoja aliyekua anatusaidia ye tulikuwaga hatumuoni akioga. . siku moja akaulizwa "dada hivi wewe hua unaoga saa ngapi?" akajibu "mimi baba. . . GHAFLA GHAFLA". Yani hua hapangi inatokea tu siku anaamua kuoga.
     
  4. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Wepesi kuachia
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nao binadamu jamani,tusiwakashifu kwa kuwa tuko matawi ya juu. Nalog off
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu,....nalog in
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa maneno mengine unakubaliana na mtoa sredi, kwenye kipengele namba 7, sio madam lizzy?
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..... wanajua kutake care ya watoto kuliko hata mama!
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anaitunza nyumba kwa usafi kuliko hata mama mwenye nyumba
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wanajali watoto kuliko hata wenye watoto!!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Mahausi geli ni watu wazuri sana, nilikuwa nawapenda sana, hasa tukienda shambani walikuwa wananisaidia kulima ki portion changu
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kabla sijachangia embu andika na +positive points zao, naona umeandika negative tu.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nowdayz tunachama chetu cha kutetea haki zetu,ngoja uone cha moto kwa hii sledi yako!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Not really. . .
    Maana wengine hawakua hivyo. Ni huyu mmoja tu ambae akili zake zilikua zinaenda race kidogo. . . kwahiyo hata asingekua dada wa kazi bado angekua hivyo hivyo.
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wamenifundisha mengisana salute kwao
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaonyesha wazi kama roho yako dhaifu sana kwenye kitu kuliko utu,kwani mfanya kazi wako akisikiliza redio kwa sauti huwezi mfahamisha apunguze sauti? au kugawa mafuta unga sukari hawezi kugawa kama hamna tabia yakuazimana na jirani zako au ndio nyie waso haya wana mji wao mnataka mpewe nyie tu?

    Kutembea na kanga moja mbele ya baba huyu baba nae angekua baba kweli asingepoteza time yake na huyo mfanya kazi,kuchelewa kupika chakula hawezi kuchelewa kila siku unampa mfanya kazi zote wakati mmoja mtoto, kupika, kufua ,kusafisha, yani anakosa mda hata wakupumzika halafu unamlaumu kisa nimfanya kazi ebu kua muungwana na yeye pia amezaliwa na huwezi jua kesho Mungu atakushusha kiasi gani...

    Kunuka jasho ukiwa wewe kama boss wake na mlezi wa watoto wako mwambie Mama mwenye nyumba amuite amfahamishe akiwa kama mwanamke mwenzie na atajirekebisha... kila mtu ametokea kwenye mazingira tofauti .........
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    Nawasiwasi na kichwa chako kama kiko sawasawa wewe au unamojawapo ya matatizo yafuatayo!!

    1. ulipigwa kibuti na H/girl
    2. unamatatizo ya akili wewe
    3. umepigwa kibuti na demu wako so unawachukia wasichana!
    4. housegirl wenu anatembea na rafiki yako
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, watu mna dharau! Hata wewe ukiwa bize kama wao utakuwa na harufu ya majasho.

    Kwa kauli yako, wewe u bado mdogo sana na hujui umuhimu wao. Sisi wengine house girls na house boys ndio walotusaidia kufikia utu uzima tukiwa salama na afya. Tunajua umuhimu wao na tunawaheshimi.
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Cha kushangaza mama akirudi home mtoto anamfurahia sana na kumganda, ila baada ya masaa mawili mtoto huyooo, anasepa kurudi zake kwa dada!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mie sijapenda ulivyoandika kbs,
    Hata km wana mapungufu sio yote hayo,kuwa na fadhila mkuu,
    Hivi ulishawahi kushinda nyumbani ukaona majukum ya h/girl kweli ww?
    Ilishakutokea akaondoka gafla alafu mna mtoto changa na wote mnatakiwa kwenda oficn!
    Hivi km sio mikazi yenu hapo angenuka jasho?
    Hivi km sio mshahara mbuzi unaomlipa angeshindwa kupata heala ya sabun nzuri,pafyumu na dodoranti?
    Acha hizo,anakupikia,kufua,kujaza maji, kulea mtoto,usafi na mengine kibao,kuwa na shukran kwa yale mengi mema anayokufanyia samehe mapungufu machache aliyonayo kwan hata ww una yako.
     
Loading...