Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za kuchora!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Jul 11, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilipokuwa darasani nakumbuka ilikuwa form two, kulikuwa na mwalimu mwanamke alikuwa anafundisha Chemistry, basi siku hiyo nilichoka sana kusikiliza, nilichofanya ni kuamua kuchora, nilichukua kikaratasi(plain paper) na pen nikaanza kumchora mwalimu copyright kabisa bila ya watu kujua mpoaka michoro ya pale ubaoni na ngua hadi mandhari ya darasa, kumbe jirani yangu alicheka sana baada ya kuona namchora mwalimu darasani, aisee tangu siku hiyo watu walijua kiwango changu cha uchoraji form two hiyo.
    Form III sasa, kulikuwa na kampeni ya kuwachagua viongozi, basi kuna jamaa akaniomba nimchore ili abandike picha yake kwenye notes board, nilimchora fresh akiwa amesimama na miguu yake kabisa ya kupinda kwa nyuma mrefu baada ya kumaliza, nikawauliza watu niliyemchora ni nani, wengi walicheka sana baada ya kumtambua ni nani mpaka mwenyewe hakuamini, alibandika picha kwenye notes board na kuandika jina lake, siku ya siku jamaa akatangazwa mshindi maana iliwavutia wengi kuangalia hiyo picha kitu ambacho kilimsaidia jamaa kupata ushindi. Vituko vingi nilivyovifanya kupitia uchoraji, nitaviongezea vingine baadaye. Karibuni kama mna vituko mlivyokumbana navyo katika pitapita zenu!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nilimchora mwalimu wetu akiwa anaokota chupi yake baada ya kupigwa mpenengo, picha ikavuja. Almanusura nifukuzwe shule.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hongera kwa kipaji papaa...tutakutana kwenye chemsha bongo
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tubandikie hapa basi japo picha mbili tatu, ili tuone kipaji chako, si kujisifia tu.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka nikiwa form 3 nilichoka kusikiliza hotuba za mwalimu wa historia ambazo zilikuwa ni ndefu sana zisizoisha kwa muda tarajiwa. Nikawa busy nachora makalio ya mdada. Kumbe katika kuongea kwake akizunguka darasani kafika kwenye desk langu mi sina habari! alisikitika sana maana nilikuwa tegemeo la darasa kitaaluma. akafikiri ndio mwisho wangu sitafika popote. Pia wakati ndio najua kuandika nikiwa darasa la kwanza niliwahi kuchora kikatuni darasani halafu nikaandika jina la mwalimu. Baada ya wenzangu kutishiwa wakanitaja, nilichezea bakora kumi safi tu pamoja na udogo wangu. sitasahau zile bakora za mwalimu Tausi kwakweli. Nilifikiri angesifia kipaji changu!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haleluya, sifa kwa walimu.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Safi sana, natumaini siku moja utamchora 'mpora' then atakupa tunu.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi shule ya msingi (darasa la sita na saba) pocket money yangu ilikuwa inatokana na kuwachorea wanafunzi wenzangu picha za vichwa vya watu upande wa usoni (kucheka na kununa vyote nilivichora vizuri sana) na mabasi maarufu kama luxury coach wakati ule kwenye makaratasi makubwa wakawa wanapeleka kwao kupamba. nakumbuka picha moja nilikuwa nauza sh. 5/-!!

    sio siri wapendwa, nilifaidi sana hizo daladala

    Glory to God!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    I wish ningekuwa najua kuchora hata kikaragosi........
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee

    nilichora babake mtu akiwa uchi nikiwa sekondari, nilikula kisago balaa jamaa alichukia hadi analia
     
  11. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afadhali yako Preta. Mie nakumbuka darasani tukiambiwa kuchora, nikichora sionyeshi mtu maana......mh!
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaa! dah umenikumbusha mbaaali saana! Nakumbuka niliwachorea wenzangu ramani za darasani darasa la nne,tano, sita na la saba! Nilipata sana hela kipindi hicho, ramani moja nilikuwa nawachaji kwa sh. 10/- aisee maisha yalikuwa matamu sana!
     
  13. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wekeni basi hata mchoro mmoja jamani mbona porojo nyingi? maana porojo hizi zanikumbusha enzi zile kila mtoto anadanganya wenzie kuwa mjomba ake au baba mdogo wake alipigana vita ya Uganda! Haahaahaaa......
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Papa mopao hebu nichore na mimi nione kipaji chako.
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Usiwe na wasiwasi nta upload picha za kuchorwa hapa! Nipeni muda kidogo mpaka niziscan alaf nizi upload inachukua muda kidogo!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ntazi upload picha hapa!
     
Loading...