Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za Kike

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Nov 26, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Za wikiendi Wana JF!
    Tumekuwa tukisikia wakaka wakilaumiwa na wakaka wenzao kuwa wana tabia za kike. Mara nyengine hata wadada huwalaumu wakaka hao kwa tabia za kike, na hufika mbali hata kuwalaumu wadada wenzao kwa kuwa na tabia za kike.
    Hata humu JF kuna posts zinashutumiwa ama mtoa mada ana tabia za kike au hata kutilia shaka jinsia yake. Angalia mifano katika michango No. 4,5, 6 kwenye thread hii:

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/196393-nimekwazika-kwa-herini-mmu.html

    Je nini zipi hizi tabia za kike? Nini uzuri kama upo) au ubaya wake.

    Nawasilisha na kuwatakieni wikiendi njema.
     
  2. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tabia za kike badala ya ku-fight waishia kulalamika kuseek attention ili usaidiwe, kuskilizwa na hatimae kumegwa.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo inatokana na kuhusisha udhaifu (wa aina yoyote ile) na uanamke.Ndio maana hua haitumiwi positively. . . kwasababu inahusiana na mtu kuwa mdhaifu katika nyanja fulani.

    Mf. kulia,kuongea sana,kuwa mmbea/mchonganishi, kulalamika, kutoweza kujitetea, kununa, kuwa sensitive n.k
    Binafsi hua nakwepa sana kutumia hayo maneno maana hayana maana nzuri kwa mwanamke.Pia inatengeneza mentality ya kutokua huru haswa kwa watoto wa kiume.Ndio maana kwenye jamii yetu bado kuna ugumu kwa wanaume kueleza/onyesha hisia zao za kweli.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kupaka poda, vaa hereni, suka nywele, tinda nyuzi, paka wanja.
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninakubaliana nawe Mkuu, nimeuliza swali hili nikiwa na hofu, kwanza, ya kuwakwaza wanawake kwani si kila mwanamke huwa na tabia hiyo, pili sioni kama kuna uhusiano mkubwa na baadhi ya hizo sifa ulizozitaja, ukiwachia kulia na kuwa sensitive kwa sababu ya ubinadamu wao.

    Ukiangalia sana, utaona kuwa hizo ni tabia za baadhi ya watu na haina uhusiano na jinsia bali ni kwa tabia tu ya kuwaona wasichana kama viumbe dhaifu.

    Umenichekesha sana. Unataka kusema hata wanaume wenye tabia alizozitaja na zile alizo taja Husninyo, wanaweza kuishia kumegwa? Pole zao!

    This is most interesting! Kwa wanawake hizoingawa zimeenea lakini nahisi wameingia katika uwanja sio wao huku wakijidai ni vidume vya mbegu.
    ANGALIZO: Ninaheshimu uhuru wa kila mtu bila ya nia kumvunjia heshima yeyote.
     
Loading...