Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za kike kwa baadhi ya wanaume - dalili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Jul 1, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naskia hata ile ya wanaume wazima kuwa na ID za kike hapa JF ni very strong indication kwamba jamaa ana chembechembe nyingiza kike na zikipata trigger kama vile exposure to mashoga au mabasha nk yaweza kumgeuza kabisa mtu wa namna hiyo

    Ni sawa na ile ya watoto wadogo wa kiume waliokua wanapenda sana kusuka, kupaka rangi ya kucha, kuvaa magauni na urembo.... nimesoma sehemu kwamba viashiria hivi hutumika sana huko majuu kuanza kuwatambua watu wenye potential ya hiyo orientation and to recruit them especially during high schools, na ndio maana wengi huanza na magelofriends kabla ya kubadili timu

    Yawezekana kabisa watu hawajijui, lakini kindanindani wanavutiwa kuwa jinsia mbadala

    nawakilisha and no harm intended
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    du kumbe ndo hivyo asante xana MTM
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, ni babdo tu wao ku-realize their "potentials" - LOL
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    oooh, kumbe! but kuna wanaume yeyote hapa jamvin unayemfahamu anatumia ID ya kike? Umejuaje kuwa wanaume wanatumia ID za kike?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Eti ee, kwani hapa jamvini ni kama nani mwenye kiashiria cha ke wakati ni me.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee, haina haja ya kutajana kwani kwa sheria za JF hiyo ni name calling.... ila ujumbe umefika aisee
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Hii hata mimi naliunga mkono,huwezi kuwa wewe ni mwanaume na unajisikia fahari kuwa mwanaume halafu una ID ya kike!!!!Wapo humu na wanajijua,wataalam wameyazungumza sana kwenye tafiti zao mambo haya,hawa wana mambo ya kike bila kujijua na baadhi wanajijua!!!!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tena wengine watachokoza kabisa na pm ili wakusikie utasemaje... aisee :A S 114:
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Hii ni laana ndugu yangu!Mwanaume aliumbwa na kupewa sifa ya kipekee na Mungu halafu wanafanya ujinga!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wanaoweka avatar ya wanyama ...dalili /wanaashiria nin?
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    kiukweli MTM, hii tabia inakera sana,
    mwanaume rijali kabisa huwezi fanya upuuzi huu,
    yaani unajifanya wewe ni mwanamke ili iweje, unataka kuwasanifu madume hapa au?
    hii tabia imekomaa sana hapa jukwaani kiasi kwamba sasa inaboa,

    Mtu huoni haya hata kidogo kupenda kujibadilisha jinsia?
    Nadhani kama ulivyosema MTM, pengine ushoga ndo unawanyemelea kimtindo..........................
     
  12. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    inategemea mnyama kaka pozi gani kama mnyama anateswa ni sadist kama mnyama anavutia ina mana anapenda wanyama na nature pia.
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeongea kila kitu
    Niliwahi kupata wazo la kufungua ID ya kike, ishu ikaja kwenye utekelezaji wake.
    Kila nikiwaza kuanza kutekeleza wazo kwa vitendo naanza kupata kizunguzungu, nikawa sijui ni kwanini
    Huwa najiuliza, hawa wanaume wenye ID za kike wanazitumiaje??
    Hata sielewi kabisaa?
    Hivi uanaume wao ni upi hasa??
    Kuota hizo jinsia male au??
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    I like your skillz
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na wanawake wenye majina ya kiume nao vipi?!!

    Mkuu MTM, lakini hapa si tunasema tunafata hoja za members na siyo nani anayechangia, au..??

    Kama ni muhimu kutambuana kwa jinsia, vipi characteristics nyingine za maumbile na asilia kama - umri, kabila, rangi, urefu, n.k... je nazo zitakuwa muhimu kuzitambua?!

    Wakuu mmejikuta mnasarandia madume nini... lol :)
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Mi nadhani ishu si majina, maana majina mengine hapa hayana dalili za jinsia yoyote
    Pia ni muhimu kujua jinsia ya anaechangia. Umri, urefu, rangi, kabila n.k. havina maana kabisa hapa labda kama wewe mwenyewe unataka kujua mtu fulani, na inapaswa uende nae PM.

    Mfano umechangia mada ya Mbu ukaelezea uzoefu wa kuishi ya mkeo alivyokuwa muongo
    Then ukaja kwenye mada ya MTM ukadai unapenda uolewe na mwanaume wa kimasai
    Na kama vile haitoshi, unaomba ushauri wa kula uroda na baba mkwe wako. Mara unaanzisha thread ya kutafuta mke??!!
    Sasa wana MMU waelewe unazo jinsia zote mbili au?
     
  17. F

    Fideline Senior Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MTM,

    Pia aina ya uvaaja.Mathalani wewe umevaa shanga shingoni.Huoni hiyo ni dalili ya kuwa na chembe chembe za jinsia ingine?
    Naomba kuwasilisha.
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Mkuu MTM wamekuudhi nini tena hao?
    Nenda nao mpaka uone mwisho wao,
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu, ila with mmu and relatde issues, hii ya gender/sexual orientation becomes an issue
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yawezekana kabisa, ila hilo naomba niwaachie wenyewe, mie nakomaa na ID tu
     
Loading...