Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tabia za ki-Luis Suarez.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by roja24, Feb 12, 2012.

  1. roja24

    roja24 Senior Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waafrika wote na hasa wale wapenda michezo tupige vita tabia za ubaguzi wa rangi
     
  2. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mbemaoo
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili lijamaa silipendi
    silipendi silipendi !
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakemea ila ni ngumu kama huna mamlaka mkuu
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna jamaa shabiki wa liverpool anashangilia suarez alivyofanya kwa Evra.Halafu ni mtanzania na ni mweusi kuliko Why always me (BALOTEL).
     
  6. Loma

    Loma Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ikiwezekana kabis fa wamfukuze
     
  7. M

    MsafiriBM Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacpomfukuza, mfukuze wewe
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Wamfukuze kwa kosa gani alilofanya? Kwani Evra sio black ni mzungu?? Kwa hy Terry nae akikutwa na kosa afukuzwe England?
    Mwenzako anakipaji hata wamfukuze kesho hawezi kukosa timu ya kuchezea.
    Af huyu Evra ndie aliyeikana Senegal na aka promise hawezi kurudi tena..
     
  9. M

    MsafiriBM Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo mbaguz, tena wa nchi.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tukiacha kasoro za evra huyu suarez ni hafai kabisa mpaka club yako wamekuja kujua kosa walilofanya kumunga mkono kwa kuomba msamaha wewe unaye mtetea unazo kweli timamu
     
  11. mwantui

    mwantui JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 903
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hatofikia level za akina mess na ronaldo kwa ujinga wake huo huo....
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni mchezo tu!

    Luis Suarez ni mzalendo wa Nchi yake!
    Ile ya kwake na Evra ni soka tu.


    Hili peleka jukwaa lengwa la Sport!
     
Loading...