Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia yangu ndani ya JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jun 4, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni, je hiki ambacho huwa naandika ndani ya jamvi letu tukufu la JF ndio tabia yangu?
    Je kuna uhusiano gani kati ya mawazo yangu, uwakilishi wangu na tabia yangu?
    Naomba kila mtu ajiulize maswali haya
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hebu dadavua mkuu
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Labda nipitie profile yako kwanza ndio niweze kujibu.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usisahau kuipitia na ya kwako kisha utumwagie majibu
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmh,am searching for answers!
    Wengi humu wana jidai wakarimu,wapole and all the +ves ili waonekane
    watakatifu,
    ukiuliza kitu the other way around wata kushambulia kama vile
    wao hawa kuzaliwa kwa njia niliyo pitia mimi!

    Mh,nataka majibu
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inahitaji muda wa kuanza kupitia profile yangu halafu ndio nije na majibu.
    Lakini inshort tabia yangu huwa sifagilii wanaoendeza udini na huwa napambana nao sikubali kushindwa halafu na wale wanaojifanya kama JF yao kisa wanacheka na MODS siwamaindi hata kidogo hawa huwa nakula nao sahani Moja.
    Inshort ndio hivyo.
    Kazi kwako mkuu
    Maana kila anayepost
    Imabidi upitie Profile yake
    Halafu ujue tabia yake
    Zaidi ya hapo thread yako
    Ni useless
    Weekend njema!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yangu ndiyo
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    humu ndani watu tuko feki kama kwenye jumba la big braza
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mimi sometime nakemea makosa ambayo hata mimi huwa nayafanya, lakini kwa kuwa siyafurahii basi huwa siyapi support. Mara nyingi naandika kile ninachokiamini au kama ni ushauri napenda kuuvaa uhusika na kujiuliza kama ni mimi suala hili ningelifanyaje? Ndipo nashauri mtu.
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ahahahaaa, hasa ww na vituko vyako.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    U-premium haupatikani kwa kuanzisha mi-off-topic tu ilmradi,,bali kwa kuchangia, mkono mtupu haulambwi.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hii imenifanya nitafakari sana!
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    As 4 me, I believe so..
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    baada ya tafakari kina, umepata jibu gani?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe mwenyewe ndo unaweza jua kama tabia yako ya mtaani na ya JF zinafanana au la...au umuulize mtu anaekufahamu ndani na nje ya JF.
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tabia haipimiki kirahisi
     
  17. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    in jf npo free more than elcwhere...coz outsyd jf i cnt xprec my feelings coz of ppo around me,so i cnt judge myself though hu i am in jf co dfferent sana na nlivyo bkwingine...
     
Loading...